| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 7.0 |
| Pikseli | Nukta 800×480 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 153.84×85.632 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 164.90×100×3.5 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 16.7 M |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | RGB ya biti 8 sambamba |
| Nambari ya Siri | 15 |
| Kiendeshi cha IC | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 27 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 3.0~3.6 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A ni moduli ya TFT-LCD ya inchi 7 yenye utendaji wa hali ya juu yenye ubora wa WVGA (pikseli 800×480). Onyesho hili la kiwango cha viwandani linachanganya uwazi bora wa kuona na teknolojia ya hali ya juu ya mguso wa uwezo, na kutoa utendaji bora kwa programu zilizopachikwa.
Vipimo vya Kiufundi: