| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.77 |
| Pikseli | Nukta 64×128 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 9.26×17.26 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 12.13×23.6×1.22 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 180 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | SPI ya waya 4 |
| Wajibu | 1/128 |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1312 |
| Volti | 1.65-3.5 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X077-6428TSWCG01-H13 ni onyesho dogo la OLED ambalo limetengenezwa kwa nukta 64×128, ukubwa wa mlalo wa inchi 0.77. X077-6428TSWCG01-H13 ina Muhtasari wa moduli wa 12.13×23.6×1.22 mm na ukubwa wa Eneo Amilifu 9.26×17.26 mm; imejengwa ndani ikiwa na kidhibiti cha SSD1312 IC; inasaidia kiolesura cha SPI cha waya 4, usambazaji wa umeme wa 3V.
Moduli hii ni onyesho la PMOLED lenye muundo wa COG ambalo halihitaji mwanga wa nyuma (unaojitoa); ni jepesi na matumizi yake ya chini ya nguvu.
Onyesho hili dogo la OLED la inchi 0.77 na ukubwa wa 64×128 linafaa kwa vifaa vinavyoweza kuvaliwa, vifaa vinavyobebeka, kifaa cha utunzaji binafsi, kalamu ya kinasa sauti, vifaa vya afya, n.k.
Moduli hii ya inchi 0.77 ni modi ya picha; pia inasaidia modi ya mandhari.
Moduli ya X077-6428TSWCG01-H13 inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +70℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 260 (Kiwango cha Chini)cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 10000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS));
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.
Tunakuletea uvumbuzi wetu mpya katika teknolojia ya maonyesho - skrini ya kisasa ya moduli ya onyesho la OLED yenye urefu wa inchi 0.77 yenye ukubwa wa inchi 64×128. Moduli hii ya onyesho la OLED yenye ubora wa juu imeundwa ili kuleta mapinduzi katika hali ya kutazama na itakuwa kiwango kipya cha maonyesho ya kuona.
Ikiwa na muundo maridadi na ubora wa kuvutia wa nukta 64×128, moduli hii ya onyesho la OLED hutoa picha angavu na wazi ambazo zitavutia watumiaji. Iwe unabuni vifaa vya kuvaliwa, vifaa vya michezo ya kubahatisha, au kifaa kingine chochote cha kielektroniki kinachohitaji kiolesura cha kuona, moduli zetu za onyesho la OLED zitatoa utendaji bora zaidi.
Skrini ya moduli ya onyesho la OLED ndogo ya inchi 0.77 ina muundo mwembamba sana na inafaa kwa vifaa vyenye nafasi ndogo. Ina uzito wa gramu chache tu, kuhakikisha haiongezi uzito au wingi usio wa lazima kwenye ubunifu wako. Ni bora kwa matumizi ambapo urahisi wa kubebeka na ufupi ni muhimu.
Kwa kuongezea, moduli za onyesho la OLED pia zina uundaji bora wa rangi, utofautishaji wa hali ya juu na pembe pana za kutazama. Hii ina maana kwamba watumiaji wanaweza kufurahia taswira nzuri kutoka karibu pembe yoyote, na hivyo kuongeza uzoefu wa jumla wa mtumiaji. Teknolojia ya OLED pia inahakikisha viwango vyeusi kamili kwa uwazi na kina cha picha kisicho na kifani.
Moduli zetu za onyesho la OLED si nzuri tu, bali pia ni za kudumu sana. Zimeundwa kuhimili hali mbalimbali za mazingira, na kuzifanya zistahimili mabadiliko ya halijoto na mshtuko. Hii inahakikisha vifaa vyako vinaendelea kutoa utendaji bora hata katika mazingira yenye changamoto.
Zaidi ya hayo, moduli hii ya onyesho la OLED ina ufanisi mkubwa wa nishati. Matumizi ya chini ya nishati huongeza muda wa matumizi ya betri ya kifaa, na kuhakikisha watumiaji wanaweza kufurahia matumizi marefu bila kuchaji mara kwa mara.
Tumejitolea kutoa teknolojia ya kisasa inayoboresha utendaji kazi na athari ya kuona ya vifaa vya kielektroniki. Uzinduzi wa skrini ya moduli ya onyesho la OLED ya inchi 0.77 yenye nukta 64×128 inaonyesha kujitolea kwetu kuleta skrini bora sokoni. Boresha kifaa chako kwa kutumia moduli zetu za onyesho la OLED ili kupeleka uzoefu wako wa kuona kwenye viwango vipya.