| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.70 |
| Pikseli | Nukta 128×64 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 61.41×30.69 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 73×40.24×2.0 mm |
| Rangi | Nyeupe/Samawati/Njano |
| Mwangaza | 50 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 30 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1327 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X270-2864ASWHG03-C30 ni onyesho la OLED la COG Graphic la inchi 2.70, lililotengenezwa kwa ubora wa pikseli 128x64. Moduli hii ya onyesho la OLED ina kipimo cha muhtasari cha 73×40.24×2.0 mm na ukubwa wa AA 61.41×30.69 mm.
Moduli hii imejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1327 IC; inaweza kuungwa mkono sambamba, violesura vya SPI ya mistari 4, na I²C; volteji ya usambazaji wa mantiki ni 3.0V (thamani ya kawaida), 1/64 ya wajibu wa kuendesha.
X270-2864ASWHG03-C30 ni onyesho la OLED la muundo wa COG, moduli hii ya OLED inafaa kwa matumizi mahiri ya nyumbani, vifaa vya mkononi, vifaa vya teknolojia ya akili, magari, Vifaa vya Ufundi, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli ya OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +70℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 80 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio (<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.
Moduli ya onyesho la OLED la matrix ya nukta 128x64 ya inchi 2.70! Skrini hii ya kisasa hutoa utendaji usio na kifani na vipengele bunifu.
Ikiwa imebuniwa kwa kuzingatia ufanisi wa nafasi, kipengele cha umbo cha inchi 2.70 huwezesha ujumuishaji usio na mshono katika vifaa vidogo huku ikidumisha ubora wa kipekee wa kuona. Msongamano wa pikseli 128x64 huhakikisha picha kali na uwasilishaji wa maudhui unaosomeka, na kuongeza mwingiliano wa mtumiaji kupitia uwazi bora wa picha.
Kwa kutumia teknolojia ya OLED ya kizazi kijacho, moduli hii inafikia vigezo vya kipekee vya kuona ikiwa ni pamoja na uwiano usio na kikomo wa utofautishaji, uzazi halisi wa rangi, na pembe za kutazama zenye upana wa 170°. Muundo wa pikseli unaojitoa huwezesha viwango vyeusi kamili na matumizi ya nguvu yaliyopunguzwa ikilinganishwa na suluhisho za kawaida za LCD.
Suluhisho hili la OLED la 128x64 lenye matumizi mengi hufafanua upya teknolojia ndogo ya onyesho, ikichanganya muundo wa ergonomic na ubora wa uhandisi. Usanifu wake unaobadilika unaunga mkono uundaji wa programu maalum na usanidi wa taa za nyuma, na kuifanya iwe sawa kwa uundaji wa prototypes za vifaa vya elektroniki vya watumiaji na ujumuishaji wa bidhaa za kibiashara. Kubali mawasiliano ya kuona ya kiwango cha pili na uvumbuzi wetu wa hali ya juu wa OLED.