| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.33 |
| Pikseli | Nukta 32 x 62 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 8.42×4.82 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 13.68×6.93×1.25 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 220 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | I²C |
| Wajibu | 1/32 |
| Nambari ya Siri | 14 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1312 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
Karatasi ya Data ya Moduli ya Onyesho la PMOLED ya X042-7240TSWPG01-H16 0.42"
Maelezo ya Bidhaa:
X042-7240TSWPG01-H16 inawakilisha suluhisho la onyesho la OLED la matrix tulivu la inchi 0.42 lenye utendaji wa hali ya juu, likitoa azimio la matrix ya nukta 72×40 katika kifurushi kidogo sana. Ikiwa na vipimo vya 12.0×11.0×1.25mm pekee (L×W×H) na eneo kubwa la onyesho linalofanya kazi la 19.196×5.18mm, moduli hii inaweka viwango vipya vya matumizi yenye nafasi finyu.
Mambo Muhimu ya Kiufundi:
• Kidhibiti: Kiendeshi cha SSD1315 kilicho ndani ya bodi
• Kiolesura: Itifaki ya kawaida ya I2C
• Ugavi wa Umeme: Uendeshaji wa 3V moja
• Ujenzi: Teknolojia ya hali ya juu ya COG (Chip-on-Glass)
• Teknolojia ya Onyesho: OLED inayojitoa yenyewe (haina mwanga wa nyuma)
• Uzito: Muundo mwepesi sana
• Ufanisi: Ufanisi wa nishati unaoongoza katika sekta
Vigezo vya Umeme:
• VDD (Mantiki): 2.8V ±5%
• VCC (Onyesho): 7.25V ±5%
• Mchoro wa Sasa: 7.25V @ muundo wa ubao wa kukagua wa 50% (nyeupe, 1/40 wajibu)
Ukadiriaji wa Mazingira:
• Kiwango cha Uendeshaji: -40°C hadi +85°C
• Masharti ya Uhifadhi: -40°C hadi +85°C
**Maombi Lengwa:**
Imeundwa kwa ajili ya vifaa vya elektroniki vya kizazi kijacho ikiwa ni pamoja na:
✓ Vifaa vya kuvaliwa na vifaa vya kufuatilia siha
✓ Vifaa vya sauti vinavyobebeka
✓ Vifaa vidogo vya IoT
✓ Teknolojia ya urembo na utunzaji binafsi
✓ Virekodi sauti vya kitaalamu
✓ Vifaa vya ufuatiliaji wa kimatibabu
✓ Mifumo iliyopachikwa kwa njia muhimu ya anga
Faida za Ushindani:
- Utendaji bora wa macho katika taa zote
- Uvumilivu wa halijoto ya kiwango cha kijeshi
- Ubora wa alama kwa ajili ya miundo midogo
- Ufanisi wa nishati unaoongoza sokoni
Hitimisho:
Imeundwa kwa ubora, X042-7240TSWPG01-H16 inaunganisha uvumbuzi wa OLED wenye mafanikio na vipimo vidogo, na kujitambulisha kama chaguo bora kwa watengenezaji wa vifaa vya elektroniki vya kisasa vinavyobebeka vinavyohitaji ubora wa onyesho usio na masharti na mahitaji madogo ya nishati.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 270 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS));
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.