| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.23 |
| Pikseli | Nukta 128×32 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 55.02×13.1 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 62×24×2.0 mm |
| Rangi | Nyeupe/Samawati/Njano |
| Mwangaza | 120 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/32 |
| Nambari ya Siri | 24 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1305 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X223-2832ASWCG02-C24 ni onyesho la OLED la COG Graphic la inchi 2.23, lililotengenezwa kwa ubora wa pikseli 128x32. Moduli hii ya onyesho la OLED ina kipimo cha muhtasari cha 62×24×2.0 mm na ukubwa wa AA 55.02×13.1 mm;
Moduli hii imejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1305 IC; inaweza kuungwa mkono sambamba, violesura vya SPI ya mistari 4, na I²C; volteji ya usambazaji wa mantiki ni 3.0V (thamani ya kawaida), 1/32 ya wajibu wa kuendesha.
X223-2832ASWCG02-C24 ni onyesho la OLED la muundo wa COG, moduli hii ya OLED inafaa kwa matumizi ya nyumbani mahiri, POS ya kifedha, vifaa vya mkononi, vifaa vya teknolojia mahiri, magari, vifaa vya kuvaliwa mahiri, vifaa vya matibabu, n.k. Moduli ya OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kati ya -40℃ hadi +85℃
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 140 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.
Tunafurahi kuanzisha moduli yetu ya kisasa ya onyesho la OLED la inchi 2.23, uvumbuzi mdogo lakini wenye nguvu ulioundwa kwa ajili ya matumizi yenye vikwazo vya nafasi. Ikiwa na azimio safi la nukta 128x32, skrini hii ndogo hutoa taswira kali na zenye mwangaza na uwazi wa kipekee, ikitumia teknolojia ya hali ya juu ya OLED ili kuondoa mahitaji ya mwanga wa nyuma. Matokeo yake ni ufanisi bora wa nishati, kutokuwepo kwa mwanga wa nyuma, na uwiano mzuri wa utofautishaji unaoleta uhai wa maudhui.
Ikiwa imeundwa kwa matumizi mengi, moduli hii huunganishwa kikamilifu katika vifaa vya kuvaliwa, vifaa mahiri vya nyumbani, na vifaa vya elektroniki vidogo, kutokana na utangamano wake mpana na vidhibiti vidogo na anuwai pana ya volteji. Pembe yake pana ya kutazama inahakikisha usomaji katika hali tofauti za mwanga, na kuifanya iwe bora kwa vifaa vya nje au maonyesho ya pembe nyingi. Licha ya wasifu wake mwembamba sana na muundo mwepesi, moduli hii ina utendaji mzuri, ikitoa urahisi wa kuziba na kucheza kwa ujumuishaji wa mfumo usio na shida.
Kwa kuchanganya faida za kisasa za OLED—rangi angavu, matumizi ya chini ya nguvu, na uaminifu—pamoja na kipengele cha umbo tayari kwa siku zijazo, moduli hii ya onyesho hufafanua upya suluhisho ndogo za kuona. Iwe ni kwa ajili ya uundaji wa mifano au uzalishaji wa wingi, inawawezesha watengenezaji kuinua uzoefu wa watumiaji bila kuathiri nafasi au ubora. Ikiwa ni mabadiliko ya kweli katika teknolojia ya onyesho, inaweka kiwango kipya cha uvumbuzi katika vifaa vya elektroniki vya kisasa.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 140 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.