| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.99 |
| Pikseli | Nukta 40×160 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 6.095×24.385 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 8.6×29.8×1.5 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 300 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI / MCU |
| Nambari ya Siri | 10 |
| Kiendeshi cha IC | GC9D01 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 1 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.4~3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N099-0416THBIG01-H10 ni moduli ndogo ya kuonyesha TFT-LCD ya IPS yenye pembe pana ya inchi 0.99.
Paneli hii ndogo ya TFT-LCD ina ubora wa pikseli 40x160, kidhibiti cha GC9D01 kilichojengewa ndani, inasaidia kiolesura cha SPI cha waya 4, kiwango cha volteji ya usambazaji (VDD) cha 2.4V~3.3V, mwangaza wa moduli wa 300 cd/m², na utofautishaji wa 1000.
Moduli hii iko katika hali ya skrini ya moja kwa moja, na paneli hutumia teknolojia ya IPS (In plane Switching) yenye pembe pana.
Kiwango cha kutazama kiko kushoto: 85/kulia: 85/juu: 85/chini: digrii 85. Paneli ya IPS ina pembe mbalimbali za kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu ambazo zimejaa na za asili.
Inafaa sana kwa matumizi kama vile vifaa vinavyoweza kuvaliwa, vifaa vya matibabu, na sigara ya kielektroniki.
Halijoto ya uendeshaji ya moduli hii ni -20 ℃ hadi 70 ℃, na halijoto ya kuhifadhi ni -30 ℃ hadi 80 ℃.