| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.70 |
| Pikseli | Nukta 128×64 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 61.41×30.69 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 73×40.24×2.0 mm |
| Rangi | Nyeupe/Samawati/Njano |
| Mwangaza | 50 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 30 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1327 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X270-2864ASWHG03-C30 ni onyesho la OLED la COG Graphic la inchi 2.70, lililotengenezwa kwa ubora wa pikseli 128x64. Moduli hii ya onyesho la OLED ina kipimo cha muhtasari cha 73×40.24×2.0 mm na ukubwa wa AA 61.41×30.69 mm.
Moduli hii imejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1327 IC; inaweza kuungwa mkono sambamba, violesura vya SPI ya mistari 4, na I²C; volteji ya usambazaji wa mantiki ni 3.0V (thamani ya kawaida), 1/64 ya wajibu wa kuendesha.
X270-2864ASWHG03-C30 ni onyesho la OLED la muundo wa COG, moduli hii ya OLED inafaa kwa matumizi mahiri ya nyumbani, vifaa vya mkononi, vifaa vya teknolojia ya akili, magari, Vifaa vya Ufundi, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli ya OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +70℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 80 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio (<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.
Tunakuletea uvumbuzi wetu mpya zaidi, skrini ndogo ya kuonyesha ya OLED yenye ukubwa wa inchi 2.70 yenye nukta 128x64! Moduli hii ya kuonyesha ya kisasa inatoa vipengele vya hali ya juu na utendaji bora, na kuifanya kuwa chaguo bora kwa matumizi mbalimbali.
Moduli hii ya onyesho la OLED ina ukubwa mdogo wa inchi 2.70, na kuifanya ifae kusakinishwa katika vifaa vidogo bila kuathiri ubora na utendaji kazi. Ubora wa nukta 128x64 huhakikisha taswira safi na wazi kwa matumizi ya mtumiaji bila usumbufu.
Moduli ya onyesho hutumia teknolojia ya OLED kutoa ubora bora wa picha, utofautishaji wa hali ya juu na rangi angavu. OLED hutoa viwango vyeusi zaidi na pembe pana za kutazama kuliko teknolojia zingine za onyesho, kuhakikisha maudhui yako yanaonekana wazi na kuvutia hadhira yako.
Moduli hii ina IC ya kiendeshi iliyojengewa ndani, ambayo hurahisisha ujumuishaji na kupunguza ugumu wa jumla wa mradi. IC ya kiendeshi pia inajumuisha chaguo mbalimbali za kiolesura, na kuifanya iendane na aina mbalimbali za vidhibiti vidogo na bodi za usanidi, na kuruhusu ujumuishaji rahisi katika mfumo wako uliopo.
Kwa sababu ya matumizi yake ya chini ya nguvu, moduli hii ya onyesho sio tu kwamba huokoa nishati lakini pia huongeza muda wa matumizi ya betri ya kifaa, na kuifanya kuwa chaguo bora kwa matumizi yanayoweza kubebeka. Iwe unabuni vifaa vinavyoweza kuvaliwa, vifaa vya matibabu au mifumo ya udhibiti wa viwandani, moduli hii ya onyesho la OLED itakidhi na kuzidi matarajio yako.
Zaidi ya hayo, moduli imeundwa kwa kuzingatia uimara na utendaji wa muda mrefu, kuhakikisha inaweza kuhimili hali ngumu za uendeshaji. Muundo wake mdogo na ujenzi wake mgumu huifanya iweze kufaa kwa mazingira mbalimbali, ikiwa ni pamoja na matumizi ya nje na viwandani.
Kwa ujumla, skrini ndogo ya kuonyesha ya OLED yenye nukta 128x64 yenye ukubwa wa inchi 2.70 ni suluhisho linaloweza kutumika kwa mahitaji yako ya kuonyesha. Ukubwa wake mdogo, ubora wa juu na vipengele vya hali ya juu huifanya iwe bora kwa matumizi mbalimbali. Pata uzoefu wa teknolojia ya kuonyesha ya baadaye ukitumia moduli zetu za kuonyesha za OLED za kimapinduzi.