| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.65 |
| Pikseli | Nukta 142 x 428 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 13.16 x 39.68 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 16.3 x 44.96 x 2.23 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | Mstari 4 wa SPI/MCU |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | NV3007 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED NYEUPE 3 |
| Volti | 2.5~3.3 V |
| Uzito | 1.1 |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +60 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
SPEC N165-1442KTBIG31-H13 ni moduli ya IPS TFT-LCD ya inchi 1.65 inayotoa ubora wa pikseli 142×428. Ikiwa na teknolojia ya IPS (In-Plane Switching) yenye pembe pana ya kutazama, hutoa pembe za kutazama za 80° (L/R/U/D) zenye picha angavu na sahihi za rangi.
Ikiunga mkono violesura vya SPI, MCU, na RGB, onyesho hili huwezesha muunganisho wa mfumo unaonyumbulika. Mwangaza wake wa juu wa 350 cd/m² huhakikisha mwonekano bora katika mazingira angavu, huku kiendeshi cha NV3007 cha hali ya juu kikihakikisha utendaji mzuri.
Vipimo Muhimu:
Uwiano wa Tofauti: 1000: 1
Uwiano wa Kipengele: 3:4 (Kawaida)
Analogi ya VDD: 2.5V - 3.3V (Aina ya 2.8V)
Halijoto ya Uendeshaji: -20°C hadi +60°C
Halijoto ya Hifadhi: -30°C hadi +80°C
Onyesho mbalimbali: Ikiwa ni pamoja na Monochrome OLED, TFT, CTP;
Suluhisho za kuonyesha: Ikiwa ni pamoja na vifaa vya kutengeneza, FPC iliyobinafsishwa, taa ya nyuma na ukubwa; Usaidizi wa kiufundi na usanifu ndani
Swali: 1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli?
J: Ndiyo, tunakaribisha agizo la sampuli ili kujaribu na kuangalia ubora.
Swali: 2. Ni muda gani wa kuwasilisha sampuli?
A: Sampuli ya sasa inahitaji siku 1-3, sampuli iliyobinafsishwa inahitaji siku 15-20.
Swali: 3. Je, una kikomo chochote cha MOQ?
A: MOQ yetu ni 1PCS.
Swali: 4. Dhamana ni ya muda gani?
A: Miezi 12.
Swali: 5. Ni sampuli gani ya haraka ambayo mara nyingi hutumia kutuma sampuli?
J: Kwa kawaida tunasafirisha sampuli kwa DHL, UPS, FedEx au SF. Kwa kawaida huchukua siku 5-7 kufika.
Swali: 6. Je, muda wako wa malipo unaokubalika ni upi?
A: Muda wetu wa malipo kwa kawaida ni T/T. Nyingine zinaweza kujadiliwa.