| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.47 |
| Pikseli | Nukta 172×320 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 19.75 x 36.86 x 1.56 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65 K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | QSP/MCU |
| Nambari ya Siri | 8 |
| Kiendeshi cha IC | GC9307 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED NYEUPE 3 |
| Volti | -0.3~4.6 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 ni moduli ya IPS TFT-LCD ya inchi 1.47 yenye ubora wa juu wa pikseli 172x320. Imewekwa na teknolojia ya IPS (In-Plane Switching) yenye pembe pana ya kutazama, inatoa picha thabiti, zenye ubora wa juu zenye rangi angavu, zilizojaa, na asilia katika pembe za kutazama za digrii 80 (kushoto/kulia/juu/chini).
Onyesho hili linaunga mkono violesura vingi, ikiwa ni pamoja na SPI, kwa ajili ya ujumuishaji wa mfumo unaonyumbulika. Mwangaza wake wa juu wa 350 cd/m² huhakikisha mwonekano bora hata katika mwanga mkali wa mazingira. Utendaji unaendeshwa na kiendeshi cha GC9307 cha hali ya juu, na kuwezesha uendeshaji laini na mzuri.
Vipimo Muhimu:
Uwiano wa Tofauti: 1500:1
Uwiano wa Kipengele: 3:4 (Kawaida)
Volti ya Ugavi wa Analogi: -0.3V hadi 4.6V (Kawaida ya 2.8V)
Joto la Uendeshaji: -20°C hadi +70°C
Halijoto ya Hifadhi: -30°C hadi +80°C