| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 3.97 |
| Pikseli | Nukta 320×480 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 55.68×83.52 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 60×92.25×2.2 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 16.7M |
| Mwangaza | 400 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | MCU |
| Nambari ya Siri | 15 |
| Kiendeshi cha IC | ILI9488 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 8 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.7~3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
TFT398B008 ni moduli ya TFT LCD ya inchi 3.98 yenye paneli ya IPS. Moduli hii imejengwa ndani ikiwa na kiendeshi cha ILI9488 IC kinachounga mkono kiolesura cha MCU.
Onyesho hili la picha lina ubora wa nukta 320×480 na mwangaza wa cd/m² 400 (thamani ya kawaida), na tofauti ya 1200 (thamani ya kawaida).
Paneli ya IPS ina faida ya pembe pana za kutazama za Kushoto:89 / Kulia:89 / Juu:89 / Chini:digrii 89 (kawaida).
Paneli ina aina mbalimbali za mandhari, rangi angavu, na picha za ubora wa juu zenye asili iliyojaa.
Inafaa sana kwa matumizi kama vile vifaa vya matibabu, vifaa vya mkononi, na mfumo wa ufuatiliaji wa usalama.
Halijoto ya uendeshaji ya moduli hii ni -20 ℃ hadi 70 ℃, na halijoto ya kuhifadhi ni -30 ℃ hadi 80 ℃.