| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 3.97 |
| Pikseli | Nukta 480×800 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 51.84×86.40 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 55.44×96.17×2.1 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 16.7M |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | MIPI |
| Nambari ya Siri | 15 |
| Kiendeshi cha IC | ST7701S |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 8 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.7~3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
TFT040B029-A0 ni moduli ya onyesho la IPS TFT-LCD ya inchi 3.97; iliyotengenezwa kwa ubora wa pikseli 480 x 800.
Moduli hii inasaidia kiolesura cha MIPI DSI Serial (njia 2), ikiwa na paneli ya IPS ambayo ina faida za pembe pana ya kutazama ya Kushoto:85 / Kulia:85 / Juu:85 / Chini: digrii 85 (kawaida), uwiano wa utofautishaji 800 (thamani ya kawaida), mwangaza 350 cd/m² (thamani ya kawaida), paneli ya uso isiyo na Mwangaza.
Onyesho hili la LCD la MIPI la inchi 3.97 ni la hali ya picha; limeunganisha kiendeshi IC ST7701S kwenye moduli, kiwango cha volteji ya usambazaji wa kiolesura ni 2.7V hadi 3.3V.
Paneli ina aina mbalimbali za mandhari, rangi angavu, na picha za ubora wa juu zenye asili iliyojaa.
Inafaa sana kwa vifaa vidogo vya viwandani, mifumo ya ufuatiliaji wa usalama, vifaa vya mkononi, vinasa sauti vya kuendesha gari, na matumizi mengine ya bidhaa.
Moduli hii ya TFT inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -20℃ hadi +70℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -30℃ hadi +80℃.