| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 7.0 |
| Pikseli | Nukta 800×480 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 153.84×85.632 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 164.90×100×3.5 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 16.7 M |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | RGB ya biti 8 sambamba |
| Nambari ya Siri | 15 |
| Kiendeshi cha IC | 1*EK9716BD4 1*EK73002AB2 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 27 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 3.0~3.6 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
B070TN333C-27A ni moduli ya onyesho la TFT-LCD ya inchi 7 yenye ubora wa pikseli 800 × 480. Paneli hii ina kipimo kidogo cha moduli cha 164.90 × 100 × 3.5 mm na ukubwa wa eneo linalofanya kazi (AA) wa 153.84 × 85.632 mm. Inafanya kazi katika hali nyeupe ya kawaida ikiwa na kiolesura cha RGB na ina udhamini wa miezi 12, unaopatikana kama usambazaji wa moja kwa moja kutoka kiwandani.