| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 4.30 |
| Pikseli | Nukta 480×272 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 95.04×53.86 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 67.30×105.6×3.0 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 262K |
| Mwangaza | 300 cd/m² |
| Kiolesura | RGB |
| Nambari ya Siri | 15 |
| Kiendeshi cha IC | NV3047 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 7 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 3.0~3.6 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
043B113C-07A ni IPS TFT-LCD ya inchi 4.3 yenye moduli ya onyesho la LCD yenye pembe pana ya kutazama, yenye ubora wa skrini kamili ya 480x272, kiendeshi cha NV3047 IC kilichojengewa ndani, na usaidizi wa kiolesura cha RGB 24bit.
Moduli hii ya IPS TFT ina mwangaza wa 300 cd/m² (thamani ya kawaida), uwiano wa kipengele cha skrini wa 16:9, tofauti ya 1000 (thamani ya kawaida), na kioo kinachong'aa.
043B113C-07A hutumia teknolojia ya paneli ya IPS (In plane Switching) yenye pembe pana zaidi ya kutazama, ikiwa na safu ya kutazama ya kushoto: 85/kulia: 85/juu: 85/chini: digrii 85.
Paneli ya IPS ina pembe pana ya kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu zilizojaa na za asili.
Halijoto ya kufanya kazi ya moduli ni -20 ℃ hadi +70 ℃, na halijoto ya kuhifadhi ni -30 ℃ hadi +80 ℃.