| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.79 |
| Pikseli | Nukta 142x428 |
| Tazama Mwelekeo | SPI/Bure |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 21.28 x 64.14 |
| Ukubwa wa Paneli | 24.38 x 69.43 x 2.15 |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 262K |
| Mwangaza | 350 |
| Kiolesura | SPI/MCU |
| Nambari ya Siri | 10 |
| Kiendeshi cha IC | NV3007 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | |
| Volti | -0.3~4.6 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40~ +90°C |
N279-1428KIWIG01-C10 ni IPS TFT-LCD ya inchi 2.79 yenye ubora wa pikseli 142x428. Inasaidia violesura mbalimbali kama vile SPI, MCU na RGB, na kutoa urahisi wa ujumuishaji usio na mshono katika mradi wowote. Mwangaza wa onyesho wa 350 cd/m² huhakikisha taswira wazi na angavu hata katika hali ya mwanga mkali. Kifuatiliaji hutumia kiendeshi cha hali ya juu cha NV3007 IC ili kuhakikisha utendaji laini na mzuri.
N279-1428KIWIG01-C10 hutumia teknolojia ya IPS (In plane Switching) yenye pembe pana. Kiwango cha kutazama kiko kushoto: 85/kulia: 85/juu: 85/chini: digrii 85. uwiano tofauti wa 1300:1, na uwiano wa kipengele wa 3:4 (thamani ya kawaida). Volti ya usambazaji kwa analogi ni kutoka 1.65V hadi 3.3V (thamani ya kawaida ni 2.8V). Paneli ya IPS ina aina mbalimbali za pembe za kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu ambazo zimejaa na asili. Moduli hii ya TFT-LCD inaweza kufanya kazi chini ya halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃, na halijoto yake ya kuhifadhi ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
Onyesho mbalimbali: Ikiwa ni pamoja na Monochrome OLED, TFT, CTP;
Suluhisho za kuonyesha: Ikiwa ni pamoja na vifaa vya kutengeneza, FPC iliyobinafsishwa, taa ya nyuma na ukubwa; Usaidizi wa kiufundi na usanifu ndani
Swali: 1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli?
J: Ndiyo, tunakaribisha agizo la sampuli ili kujaribu na kuangalia ubora.
Swali: 2. Ni muda gani wa kuwasilisha sampuli?
A: Sampuli ya sasa inahitaji siku 1-3, sampuli iliyobinafsishwa inahitaji siku 15-20.
Swali: 3. Je, una kikomo chochote cha MOQ?
A: MOQ yetu ni 1PCS.
Swali: 4. Dhamana ni ya muda gani?
A: Miezi 12.
Swali: 5. Ni sampuli gani ya haraka ambayo mara nyingi hutumia kutuma sampuli?
J: Kwa kawaida tunasafirisha sampuli kwa DHL, UPS, FedEx au SF. Kwa kawaida huchukua siku 5-7 kufika.
Swali: 6. Je, muda wako wa malipo unaokubalika ni upi?
A: Muda wetu wa malipo kwa kawaida ni T/T. Nyingine zinaweza kujadiliwa.