| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.35 |
| Pikseli | Aikoni ya 20 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 7.7582×2.8 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 12.1×6×1.2 mm |
| Rangi | Nyeupe/Kijani |
| Mwangaza | 300 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | MCU-IO |
| Wajibu | 1/4 |
| Nambari ya Siri | 9 |
| Kiendeshi cha IC | |
| Volti | 3.0-3.5 V |
| Joto la Uendeshaji | -30 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +80°C |
Mojawapo ya sifa kuu za skrini yetu ya OLED yenye sehemu ya inchi 0.35 ni athari yake bora ya kuonyesha. Skrini hutumia teknolojia ya OLED kuhakikisha taswira angavu na wazi, ikiruhusu watumiaji kupitia menyu kwa urahisi na kutazama taarifa kwa uwazi zaidi. Iwe ni kuangalia kiwango cha betri ya sigara yako ya kielektroniki au kufuatilia maendeleo ya kamba yako mahiri ya kuruka, skrini zetu za OLED zinahakikisha uzoefu wa mtumiaji unaovutia na wa kufurahisha.
Skrini yetu ya sehemu ya OLED haizuiliwi na programu moja tu; badala yake, ina matumizi yake katika vifaa mbalimbali vya kielektroniki. Kuanzia sigara za kielektroniki hadi kebo za data, kuanzia kamba za kurukaruka hadi kalamu mahiri, skrini hii yenye utendaji mwingi inaweza kuunganishwa kikamilifu katika bidhaa nyingi. Uwezo wake wa kubadilika hufanya iwe chaguo bora kwa watengenezaji wanaotafuta kuboresha vifaa vyao kwa kutumia maonyesho ya kisasa na ya kuvutia.
Kinachofanya skrini yetu ya OLED ya sehemu ya inchi 0.35 kuwa ya kipekee ni ufanisi wake wa gharama. Tofauti na skrini za kawaida za OLED, skrini zetu za sehemu hazihitaji saketi jumuishi (ICs). Kwa kuondoa sehemu hii, tulipunguza kwa kiasi kikubwa gharama za utengenezaji, na kusababisha bidhaa ya bei nafuu zaidi bila kuathiri utendaji. Hii inafanya skrini zetu za OLED kuwa chaguo la kuvutia kwa biashara zinazotafuta kuunganisha skrini za ubora wa juu huku zikidumisha bei ya ushindani.
Hapa chini kuna faida za skrini hii ya OLED yenye nguvu ndogo:
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 270 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS));
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.