| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.54 |
| Pikseli | Nukta 64×128 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 17.51×35.04 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 21.51×42.54×1.45 mm |
| Rangi | Nyeupe |
| Mwangaza | 70 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI ya I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1317 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
Moduli ya Onyesho la OLED la Picha la X154-6428TSWXG01-H13 la inchi 1.54
Vipimo vya Kiufundi:
Vipengele Muhimu:
Maombi:
Faida za Utendaji:
Moduli yetu ya X154-6428TSWXG01-H13 OLED hutoa:
Kwa Nini Uchague Moduli Hii?
Wahandisi na wabunifu huchagua onyesho hili la OLED kwa:
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 95 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 10000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.