| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.71 |
| Pikseli | Nukta 160×160 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 18×18 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 20.12×22.3×1.81 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | RGB |
| Nambari ya Siri | 12 |
| Kiendeshi cha IC | GC9D01 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 1 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.5~3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N071-1616TBBIG01-H12 ni skrini ya duara ya IPS TFT-LCD yenye onyesho la kipenyo cha inchi 0.71 lenye azimio la pikseli 160x160. Onyesho hili la duara la TFT lina paneli ya IPS TFT-LCD iliyojengwa kwa kiendeshi cha GC9D01 IC ambacho kinaweza kuwasiliana kupitia kiolesura cha SPI.
N071-1616TBBIG01-H12 imetumika kama paneli ya IPS (In plane Switching), ambayo ina faida ya utofautishaji wa hali ya juu, mandharinyuma nyeusi halisi wakati onyesho au pikseli imezimwa na pembe pana ya kutazama ya Kushoto:80 / Kulia:80 / Juu:80 / Chini: digrii 80 (kawaida), uwiano wa utofautishaji 1,200:1 (thamani ya kawaida), mwangaza 350 cd/m².
Volti ya usambazaji wa umeme ya LCM ni kuanzia 2.4V hadi 3.3V, thamani ya kawaida ya 2.8V. Moduli ya onyesho inafaa kwa vifaa vidogo, vifaa vinavyoweza kuvaliwa, bidhaa za kiotomatiki za nyumbani, bidhaa nyeupe, mifumo ya video, n.k. Inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -20℃ hadi + 70℃ na halijoto ya kuhifadhi kuanzia -30℃ hadi + 80℃.