| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 3.12 |
| Pikseli | Nukta 256×64 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 76.78×19.18 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 88×27.8×2.0 mm |
| Rangi | Nyeupe/Samawati/Njano |
| Mwangaza | 60 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/waya 4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 30 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1322UR1(COF) |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X312-5664ASWDF01-C30 ni onyesho la OLED la picha la inchi 3.12, lililotengenezwa kwa ubora wa pikseli 256×64.
Moduli hii ya onyesho la OLED ina kipimo cha muhtasari cha 88×27.8×2.0 mm na ukubwa wa AA 76.78×19.18 mm;
Moduli hii imejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1322UR1(COF) IC; inaweza kuungwa mkono na violesura sambamba, SPI ya mistari 4, na I²C; volteji ya usambazaji wa mantiki ni 2.5V (thamani ya kawaida), 1/64 ya wajibu wa kuendesha.
X312-5664ASWDF01-C30 ni onyesho la OLED la muundo wa COF, moduli hii ya OLED inafaa kwa matumizi ya kimatibabu, paneli ya kudhibiti, mashine ya kujilipia, mashine za tiketi, mita za kuegesha magari, n.k.
Moduli ya OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
Kwa kutumia moduli ya X312-5664ASWDF01-C30 PMOLED na vipengele vyake vya hali ya juu, wateja wanaweza kupata uzoefu bora wa kuona.
Utangamano wake na kiendeshi cha SSD1322 IC huhakikisha utendakazi na utendaji bora.
Jiangxi Wisevision Optronics Co., Ltd. Itakuletea suluhisho za kisasa za kuonyesha ili kuboresha bidhaa zako na kuboresha uzoefu wa mtumiaji.
Tuamini ili kukidhi mahitaji yako yote ya moduli ya OLED na uache utaalamu wetu uongoze mafanikio yako.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 80 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.