| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.96 |
| Pikseli | Nukta 128×64 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 21.744×11.204 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 26.70×19.26×1.45 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe/Samawati/Y&B) |
| Mwangaza | 80 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | SPI/I²C sambamba /waya-4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 30 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1315 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X096-2864KSWAG01-H30 ni onyesho dogo maarufu la OLED ambalo limetengenezwa kwa pikseli 128x64, ukubwa wa mlalo wa inchi 0.96, moduli imejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1315 IC; inasaidia kiolesura cha SPI/I²C cha waya sambamba /4 na kuwa na pini 30.
Ugavi wa umeme wa 3V. Moduli ya Onyesho la OLED ni onyesho la OLED la muundo wa COG ambalo halihitaji mwanga wa nyuma (unaojitoa); volteji ya usambazaji kwa mantiki ni 2.8V (VDD), na volteji ya usambazaji kwa onyesho ni 9V (VCC).
Mkondo wenye onyesho la ubao wa kukagua la 50% ni 7.25V (kwa rangi nyeupe), 1/64 ya wajibu wa kuendesha.
X096-2864KSWAG01-H30 inafaa kwa matumizi ya nyumbani mahiri, POS ya kifedha, vifaa vya teknolojia mahiri, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli hii inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 80(dakika) cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana
7. Matumizi ya chini ya nguvu;
X096-2864KSWAG01-H30 ni onyesho dogo maarufu la OLED ambalo limetengenezwa kwa pikseli 128x64, ukubwa wa mlalo wa inchi 0.96, moduli imejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1315 IC; inasaidia kiolesura cha SPI/I²C cha waya sambamba /4 na kuwa na pini 30.
Tunakuletea bidhaa yetu mpya zaidi, skrini ndogo ya kuonyesha ya OLED yenye ukubwa wa inchi 0.96 yenye nukta 128x64. Teknolojia hii ya kisasa imeundwa ili kukupa uzoefu bora wa kuona kwa mahitaji yako yote ya kuonyesha.
Moduli hii ya onyesho la OLED ina ukubwa mdogo wa skrini wa inchi 0.96 na inatoa msongamano mkubwa wa nukta 128x64. Teknolojia ya OLED (diode ya kutoa mwangaza wa kikaboni) inahakikisha rangi angavu na ubora sahihi wa picha, na kuhuisha maudhui yako. Iwe unaunda kifaa kidogo cha mkononi au mfumo uliopachikwa, moduli hii ni kamili kwa kuonyesha taarifa kwa njia iliyo wazi na fupi.
Skrini za moduli za onyesho la OLED zina matumizi na matumizi mbalimbali, na zinafaa kwa tasnia mbalimbali. Inaweza kutumika katika vifaa vya kuvaliwa, saa mahiri, vifuatiliaji vya siha, vifaa vya matibabu, matumizi ya magari, na zaidi. Ukubwa wake mdogo huifanya iwe bora kwa vifaa vinavyohitaji onyesho dogo huku ikidumisha utendaji wa hali ya juu.
Moduli hii si ya kuvutia tu kwa macho bali pia ina nguvu. Kidhibiti chake kilichojengewa ndani ni rahisi kutumia na huunganishwa vizuri katika miradi yako iliyopo. Matumizi bora ya nguvu ya moduli hii huhakikisha muda mrefu wa matumizi ya betri, na kuhakikisha kifaa chako kinafanya kazi kwa muda mrefu bila kuchaji mara kwa mara.
Kwa kuongezea, skrini ya moduli ya onyesho la OLED ina pembe pana ya kutazama, inayowaruhusu watumiaji kuona maudhui waziwazi kutoka pembe tofauti. Hii inafanya iwe bora kwa vifaa vinavyohitaji maeneo rahisi ya kutazama, na kuhakikisha urahisi wa matumizi na urahisi.
Mbali na utendaji bora, moduli hii imeundwa kwa kuzingatia uimara na uimara wa kifaa. Muundo wake imara na vifaa vya ubora wa juu huiruhusu kupinga athari na uharibifu, na kuhakikisha suluhisho la kuonyesha la kuaminika na la kudumu kwa bidhaa zako.
Kwa ujumla, skrini ndogo ya kuonyesha ya OLED yenye ukubwa wa inchi 0.96 yenye nukta 128x64 ni suluhisho bora la kuonyesha linalochanganya utendaji bora wa kuona, utendaji, na uimara. Kwa matumizi yake mengi na utendaji bora, moduli hii ni chaguo bora kwa mtu yeyote anayetafuta onyesho la ubora wa juu na la hali ya juu. Inatoa suluhisho za kuonyesha zinazoaminika kwa miradi yao bunifu.
ly. Moduli ya Onyesho la OLED ni onyesho la OLED la muundo wa COG ambalo halihitaji mwanga wa nyuma (unaojitoa); volteji ya usambazaji kwa mantiki ni 2.8V (VDD), na volteji ya usambazaji kwa onyesho ni 9V (VCC).
Mkondo wenye onyesho la ubao wa kukagua la 50% ni 7.25V (kwa rangi nyeupe), 1/64 ya wajibu wa kuendesha.
X096-2864KSWAG01-H30 inafaa kwa matumizi ya nyumbani mahiri, POS ya kifedha, vifaa vya teknolojia mahiri, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli hii inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.