| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.96 |
| Pikseli | Nukta 128×64 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 21.74×11.175 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 24.7×16.6×1.3 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 80 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | SPI/I²C ya waya 4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 30 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1315 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X096-2864KSWPG02-H30 ni skrini ndogo ya OLED ambayo imetengenezwa kwa pikseli 128x64, ukubwa wa mlalo ni inchi 0.96 pekee.
Onyesho la X096-2864KSWPG02-H30 128x64 OLED lina kipimo cha muhtasari cha 24.7×16.6×1.3 mm na ukubwa wa AA 21.74×11.175mm; limejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1315 IC na linaunga mkono kiolesura cha SPI/I²C cha waya 4.
X096-2864KSWPG02-H30 ni onyesho dogo la COG OLED ambalo ni jembamba sana; jepesi na matumizi ya chini ya nguvu. Volti ya usambazaji kwa mantiki ni 2.8V (VDD), na Volti ya usambazaji kwa onyesho ni 9V (VCC).
Mkondo wenye skrini ya ubao wa kukagua 50% ni 7.25V (kwa rangi nyeupe), 1/64 ya kuendesha. Inafaa kwa vifaa vya mkononi, vifaa vinavyoweza kuvaliwa, n.k.
Moduli inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 80(dakika) cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.
Tunakuletea skrini yetu ndogo yenye nguvu lakini ndogo ya kuonyesha OLED yenye nukta 128x64 - teknolojia ya kisasa inayopeleka uzoefu wako wa kutazama kwenye urefu mpya. Kwa ubora wa nukta 128x64, moduli hii ya kuonyesha OLED hutoa uwazi na uchangamfu wa kipekee, ikikuruhusu kuonyesha maudhui yako kwa usahihi wa hali ya juu.
Kina urefu wa inchi 0.96 pekee, moduli hii ya onyesho la OLED inafaa kwa vifaa vinavyobebeka, teknolojia inayoweza kuvaliwa, na programu yoyote ambapo nafasi ni ndogo. Ukubwa wake mdogo hauathiri utendaji kwani ina orodha ya kuvutia ya vipengele kwa ajili ya matumizi mazuri ya mtumiaji.
Teknolojia ya OLED inayotumika katika moduli hii ya onyesho huongeza utofautishaji, ikitoa rangi nyeusi zaidi na rangi nzuri zaidi kwa picha zinazofanana na halisi. Iwe unatazama michoro angavu, maandishi, au maudhui ya media titika, kila undani hutolewa kwa usahihi wa ajabu.
Skrini ndogo ya kuonyesha ya OLED yenye nukta 128x64 ina kiolesura rahisi kutumia kinachohakikisha urambazaji rahisi na uendeshaji angavu. Inaunganishwa vizuri na kifaa au mradi wako, ikitoa uwezo wa kugusa unaofanya mwingiliano uwe laini na wa kufurahisha.
Kwa sababu ya matumizi yake ya chini ya nishati, moduli hii ya onyesho la OLED inaokoa nishati sana na huongeza muda wa matumizi ya betri. Zaidi ya hayo, imeundwa kuhimili hali mbalimbali za mazingira, na kuifanya kuwa chaguo bora kwa matumizi ya ndani na nje.
Usakinishaji na ujumuishaji ni rahisi kutokana na muundo mdogo wa moduli na chaguo nyingi za kupachika. Iwe unahitaji mwelekeo wima au mlalo, moduli hii ya onyesho la OLED inaweza kukidhi mahitaji yako mahususi, kuhakikisha urahisi wa matumizi na kuboresha urembo wa jumla.
Kwa ujumla, skrini yetu ndogo ya moduli ya onyesho la OLED yenye nukta 128x64 ni suluhisho bora la onyesho linalochanganya ukubwa mdogo na utendaji bora. Kwa onyesho lake la ubora wa juu, taswira za kuvutia na kiolesura kinachofaa mtumiaji, ni chaguo bora kwa programu yoyote inayohitaji ubora wa picha na utendaji bora. Pata uzoefu wa kiwango kipya cha ubora wa kuona ukitumia moduli zetu za onyesho la OLED na ufungue uwezekano usio na mwisho kwa mradi wako unaofuata.