| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.54 |
| Pikseli | Nukta 128×64 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 35.052×17.516 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 42.04×27.22×1.4 mm |
| Rangi | Nyeupe |
| Mwangaza | 100 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 24 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1309 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X154-2864KSWTG01-C24 ni Onyesho la SPI OLED, limetengenezwa kwa pikseli 128x64, ukubwa wa mlalo wa inchi 1.54. Onyesho hili la picha lina kipimo cha moduli cha 42.04×27.22×1.4 mm na ukubwa wa AA wa 35.052 x 17.516 mm; limejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1309 IC na linaunga mkono kiolesura cha SPI cha msururu sambamba, I²C na waya 4.
X154-2864KSWTG01-C24 ni onyesho la OLED la muundo wa COG moduli hii ya OLED ni nyepesi, ina nguvu kidogo na nyembamba sana, inafaa kwa matumizi ya nyumbani, vifaa vya kifedha-POS, vifaa vya mkononi, vifaa vya teknolojia ya akili, magari, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli ya OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +70℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
Kwa maneno muhimu kama vile OLED, PMOLED, paneli ya OLED na moduli ya OLED, X154-2864KSTWG01-C24 ndiyo chaguo la kwanza kwa wale wanaotafuta suluhisho za onyesho la ubora wa juu.
Iwe ni kwa vifaa vya elektroniki vya watumiaji, vifaa vinavyovaliwa au matumizi ya viwandani, paneli hii ya OLED hutoa utendaji bora na uaminifu.
Muundo wake halisi, pamoja na vipimo vya kuvutia, huifanya kuwa chaguo bora sokoni.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 100 (Kiwango cha Chini)cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.