| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.50 |
| Pikseli | Nukta 128×128 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 26.855×26.855 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 33.9×37.3×1.44 mm |
| Rangi | Nyeupe/Njano |
| Mwangaza | 100 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/128 |
| Nambari ya Siri | 25 |
| Kiendeshi cha IC | SH1107 |
| Volti | 1.65-3.5 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X150-2828KSWKG01-H25 ni onyesho la OLED la matrix tulivu ambalo limetengenezwa kwa pikseli 128x128, ukubwa wa mlalo wa inchi 1.5.
WEO128128A ina kipimo cha muhtasari cha 33.9×37.3×1.44 mm na ukubwa wa AA 26.855 x 26.855 mm; imejengwa ndani ikiwa na kidhibiti cha SH1107 IC na inasaidia kiolesura sambamba, I²C na SPI ya waya 4, usambazaji wa umeme wa 3V.
Moduli ya OLED ni onyesho la OLED la muundo wa COG la 128x128 ambalo ni nyembamba sana na halihitaji mwanga wa nyuma (unaojitoa); lina uzito mwepesi na matumizi ya chini ya nguvu.
Inafaa kwa vifaa vya mita, matumizi ya nyumbani, vifaa vya kifedha vya POS, vifaa vya mkononi, vifaa vya teknolojia ya akili, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli ya OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +70℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
①Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
②Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
③Mwangaza wa Juu: 100 (Kiwango cha Chini)cd/m²;
④Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 10000:1;
⑤Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
⑥Joto la Uendeshaji Pana;
⑦Matumizi ya chini ya nguvu.
Tunakuletea uvumbuzi wetu mpya zaidi: moduli ndogo ya onyesho la OLED ya inchi 1.50 yenye ukubwa wa 128x128. Moduli hii maridadi na ndogo inaonyesha teknolojia ya kisasa ya OLED ambayo hutoa taswira halisi kwa usahihi na uwazi. Onyesho la inchi 1.50 la moduli hii ni bora kwa matumizi madogo, kuhakikisha kila undani unawasilishwa kwa ubora angavu na wa kuvutia.
Imeundwa kukidhi mahitaji ya tasnia mbalimbali, moduli yetu ndogo ya onyesho la OLED ya inchi 1.50 ni suluhisho linaloweza kutumika kwa urahisi katika vifaa mbalimbali. Kuanzia saa mahiri hadi vifuatiliaji vya mazoezi ya mwili, kamera za dijitali hadi vifaa vya michezo vinavyoshikiliwa mkononi, moduli hii ndogo ya onyesho ni kamili kwa mradi wowote unaohitaji skrini ndogo lakini yenye nguvu.
Kipengele cha kushangaza cha moduli hii ya onyesho la OLED ni ubora wake wa kuvutia wa pikseli 128x128. Uzito mkubwa wa pikseli huleta picha wazi na kali, na kuwaruhusu watumiaji kufurahia uzoefu wa kuvutia wa kuona. Iwe unaonyesha picha, unaonyesha michoro au maandishi, moduli hii inahakikisha kwamba kila undani unaonyeshwa kwa usahihi kwenye skrini bila kuathiri ubora.
Zaidi ya hayo, teknolojia ya OLED inayotumika katika moduli hii ya onyesho hutoa uundaji bora wa rangi na utofautishaji. Kwa viwango vyeusi vizito na rangi angavu, maudhui yako yanaonekana, na kuunda hali ya kufurahisha ya kutazama kwa watumiaji wa mwisho. Pembe pana ya kutazama ya moduli inahakikisha kwamba taswira zako zinabaki wazi na wazi hata zinapotazamwa kutoka pembe tofauti.
Mbali na utendaji bora wa kuona, moduli ndogo ya onyesho la OLED ya inchi 1.50 pia hutoa ufanisi bora wa nishati. Matumizi ya chini ya nguvu ya moduli husaidia kuboresha maisha ya betri, na kuifanya iwe bora kwa vifaa vinavyobebeka vinavyotegemea usimamizi mzuri wa nguvu.
Moduli yetu ndogo ya kuonyesha OLED ya inchi 1.50 yenye ukubwa wa 128x128 OLED inabadilisha mchezo katika teknolojia ya kuonyesha ya umbizo dogo ikiwa na ukubwa wake mdogo, onyesho la ubora wa juu na utendaji bora wa kuona. Pata uzoefu wa mustakabali wa taswira nzuri na zenye mwangaza ukitumia moduli zetu bunifu na upeleke miradi yako katika ngazi inayofuata.