| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.40 |
| Pikseli | Nukta 160×160 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 25×24.815 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 29×31.9×1.427 mm |
| Rangi | Nyeupe |
| Mwangaza | 100 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | Sambamba ya biti 8, SPI ya waya 4, I2C |
| Wajibu | 1/160 |
| Nambari ya Siri | 30 |
| Kiendeshi cha IC | CH1120 |
| Volti | 1.65-3.5 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X140-6060KSWAG01-C30 ni moduli ya onyesho la OLED ya picha ya COG ya inchi 1.40; imetengenezwa kwa pikseli 160×160. Moduli ya OLED imejengewa ndani na kidhibiti cha CH1120 IC; inasaidia violesura vya SPI vya waya Sambamba/I²C/4.
Moduli ya OLED COG ni nyembamba sana, ina uzito mdogo na matumizi ya chini ya nguvu ambayo ni nzuri kwa vifaa vya mkononi, vifaa vinavyoweza kuvaliwa, kifaa mahiri cha matibabu, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli ya onyesho la OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
Kwa muhtasari, moduli ya onyesho la X140-6060KSWAG01-C30 OLED ni suluhisho dogo, lenye ubora wa juu, na lenye matumizi mengi linalofaa kwa tasnia mbalimbali.
Kwa muundo wake mwepesi, matumizi ya chini ya nguvu na uthabiti bora wa halijoto, ni chaguo bora kwa matumizi kuanzia vifaa vya vifaa hadi vifaa vya matibabu.
Pata uzoefu wa taswira za kuvutia na utendaji wa kuaminika ukitumia moduli ya OLED.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 150 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 10000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.