| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.66 |
| Pikseli | Nukta 64x48 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 13.42×10.06 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 16.42×16.9×1.25 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 80 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | Sambamba/ I²C / 4-wayaSPI |
| Wajibu | 1/48 |
| Nambari ya Siri | 28 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1315 |
| Volti | 1.65-3.5 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
Moduli ya N066-6448TSWPG03-H28 ni onyesho la COG OLED la kiwango cha watumiaji, saizi ya mlalo ya inchi 0.66, iliyotengenezwa kwa ubora wa nukta 64x48. Moduli hii ya OLED imejengewa ndani na SSD1315 IC; inasaidia kiolesura cha Parallel/I²C /4-wireSPI; volteji ya usambazaji kwa mantiki ni 2.8V (VDD), na volteji ya usambazaji kwa onyesho ni 7.5V(VCC). Mkondo wenye onyesho la ubao wa kukagua 50% ni 7.25V (kwa rangi nyeupe), ushuru wa kuendesha ni 1/48. Moduli ya N066-6448TSWPG03-H28 inasaidia usambazaji wa Pampu ya Chaji ya ndani na usambazaji wa VCC ya nje.
Moduli hii inafaa kwa vifaa vinavyoweza kuvaliwa, vifaa vinavyobebeka, n.k. Inaweza kuendeshwa kwa halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 430 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS));
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.