| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.63 |
| Pikseli | Nukta 120x28 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 15.58×3.62 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 21.54×6.62×1.22 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 220 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | I²C |
| Wajibu | 1/28 |
| Nambari ya Siri | 14 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1312 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
N063-2028TSWIG02-H14 ina ukubwa wa inchi 0.63 pekee, ikitoa suluhisho dogo na lenye matumizi mengi kwa mahitaji yako ya onyesho. Moduli hii ina ubora wa pikseli wa nukta 120x28 na mwangaza wa hadi 270 cd/m², ikihakikisha picha wazi na zenye mwangaza. Ukubwa wa AA wa 15.58×3.62mm na muhtasari wa jumla wa 21.54×6.62×1.22mm hurahisisha kuunganishwa katika vifaa na mifumo mbalimbali ya kielektroniki. Onyesho hili dogo la OLED la inchi 0.63 la 120x28 linafaa kwa kifaa kinachoweza kuvaliwa, Sigara ya Kielektroniki, kifaa kinachobebeka, kifaa cha utunzaji wa kibinafsi, kalamu ya kurekodi sauti, kifaa cha afya, n.k.
Mojawapo ya sifa kuu za moduli zetu za onyesho la OLED ni kiolesura chao cha ubora wa juu cha I²C, ambacho huwezesha mawasiliano na udhibiti usio na mshono. Hii inahakikisha uendeshaji laini na ujumuishaji rahisi katika usanidi wako uliopo. Zaidi ya hayo, moduli ya onyesho ina vifaa vya kiendeshi cha SSD1312 IC, ambavyo huongeza zaidi utendaji na uaminifu wa moduli ya onyesho.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 270 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS));
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.