| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.32 |
| Pikseli | Nukta 128×96 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 26.86×20.14 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 32.5×29.2×1.61 mm |
| Rangi | Nyeupe |
| Mwangaza | 80 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/96 |
| Nambari ya Siri | 25 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1327 |
| Volti | 1.65-3.5 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
Tunakuletea N132-2896GSWHG01-H25, moduli ya kisasa ya onyesho la OLED la muundo wa COG inayochanganya muundo mwepesi, matumizi ya chini ya nguvu na wasifu mwembamba sana. Onyesho lina urefu wa inchi 1.32 na lina azimio la pikseli la nukta 128×96, likitoa taswira wazi kwa matumizi mbalimbali. Moduli ina ukubwa mdogo wa milimita 32.5×29.2×1.61, na kuifanya iwe bora kwa vifaa vyenye nafasi ndogo.
Mojawapo ya sifa bora za moduli hii ya OLED ni mwangaza wake bora. Onyesho lina mwangaza wa angalau 100 cd/m², na kuhakikisha mwonekano bora hata katika mazingira angavu. Iwe unaitumia kwa vifaa vya vifaa, matumizi ya nyumbani, POS ya kifedha, vifaa vya mkononi, vifaa vya teknolojia mahiri, vifaa vya matibabu, n.k. moduli itatoa kiolesura cha mtumiaji kilicho wazi na chenye mwangaza.
N132-2896GSWHG01-H25 imeundwa kufanya kazi katika hali mbalimbali na inafanya kazi bila dosari katika kiwango cha joto cha -40°C hadi +70°C. Zaidi ya hayo, kiwango cha joto cha hifadhi yake ni -40℃ hadi +85℃, na kuhakikisha utendaji wa kuaminika hata katika mazingira magumu. Hii inaifanya iweze kutumika kwa matumizi yanayohitaji uthabiti na uimara, na kukupa amani ya akili kwamba vifaa vyako vitafanya kazi kwa uaminifu katika hali yoyote.
①Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
②Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
③Mwangaza wa Juu: 100 cd/m²;
④Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 10000:1;
⑤Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
⑥Joto la Uendeshaji Pana
⑦Matumizi ya chini ya nguvu;