| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.54 |
| Pikseli | Nukta 96x32 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 12.46×4.14 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 18.52×7.04×1.227 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 190 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | I²C |
| Wajibu | 1/40 |
| Nambari ya Siri | 14 |
| Kiendeshi cha IC | CH1115 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X054-9632TSWYG02-H14 ni onyesho dogo la OLED ambalo limetengenezwa kwa nukta 96x32, saizi ya mlalo inchi 0.54. X054-9632TSWYG02-H14 ina muhtasari wa moduli wa 18.52×7.04×1.227 mm na saizi ya Eneo Amilifu 12.46×4.14 mm; imejengwa ndani na IC ya kidhibiti cha CH1115; inasaidia kiolesura cha I²C, usambazaji wa umeme wa 3V. Moduli hii ni onyesho la PMOLED la muundo wa COG ambalo halihitaji mwanga wa nyuma (unaojitoa); ni jepesi na matumizi ya chini ya nguvu. Onyesho hili dogo la OLED la 96x32 la inchi 0.54 linafaa kwa kifaa kinachoweza kuvaliwa, Sigara ya E, kifaa kinachobebeka, kifaa cha utunzaji wa kibinafsi, kalamu ya kurekodi sauti, kifaa cha afya, n.k.
Moduli ya X054-9632TSWYG02-H14 inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
Kwa ujumla, moduli ya onyesho la X054-9632TSWYG02-H14 OLED ni kigezo muhimu katika ulimwengu wa teknolojia ya onyesho. Ukubwa wake wa inchi 0.54, pamoja na onyesho la ubora wa juu na mwangaza wa hali ya juu, hutoa uzoefu usio na kifani wa kutazama.
Kwa kiolesura chake cha I²C na kiendeshi cha CH1115 IC, moduli hii ya onyesho la OLED inahakikisha muunganisho usio na mshono na utendaji wa kuvutia. Iwe unaunda kizazi kijacho cha vifaa vya kuvaliwa vya kisasa au unaboresha vifaa vyako vya viwandani, X054-9632TSWYG02-H14 ndiyo chaguo bora kwa mahitaji yako ya onyesho. Boresha hadi kwenye maonyesho ya baadaye ukitumia moduli ya onyesho la OLED la X054-9632TSWYG02-H14.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 240 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS));
6. Joto la Uendeshaji Pana.
Kama mtengenezaji anayeongoza wa maonyesho, tuna utaalamu katika utafiti, ukuzaji, na uzalishaji wa teknolojia ya TFT LCD, tukiwa tumejitolea kuwapa wateja suluhisho za maonyesho zenye utendaji wa hali ya juu na ubora wa juu. Bidhaa zetu zinashughulikia ukubwa na hali mbalimbali za matumizi, ikiwa ni pamoja na vidhibiti vya viwandani na vifaa mahiri vya nyumbani, kukidhi mahitaji magumu katika nyanja mbalimbali kwa uwazi, utendaji wa rangi wa kasi ya majibu, na ufanisi wa nishati.
Kwa michakato ya utengenezaji ya hali ya juu na uvumbuzi endelevu wa kiteknolojia, tuna faida kubwa katika ubora wa juu, pembe pana za kutazama, matumizi ya chini ya nguvu, na ujumuishaji wa hali ya juu. Wakati huo huo, tunadumisha udhibiti mkali juu ya ubora wa bidhaa, tukitoa moduli za kuonyesha zinazoaminika na huduma zilizobinafsishwa ili kuwasaidia wateja kuongeza ushindani na uzoefu wa mtumiaji wa bidhaa zao za mwisho.
Ikiwa unatafuta mshirika wa onyesho mwenye usambazaji thabiti na usaidizi wa kiufundi, tunatarajia kushirikiana nawe ili kuunda mustakabali wa teknolojia ya onyesho pamoja.
faida kuu za onyesho hili la OLED lenye nguvu ndogo:
Profaili Nyembamba SanaTofauti na LCD za kitamaduni, haihitaji kitengo cha kuangazia mwangaza wa nyuma kwani hujitoa yenyewe, na kusababisha umbo lake kuwa jembamba sana.
Pembe za Kutazama za Kipekee: Inatoa uhuru usio na mipaka na pembe pana za kutazama na mabadiliko madogo ya rangi, ikihakikisha ubora wa picha unaolingana kutoka mitazamo mbalimbali.
Mwangaza wa Juu: Hutoa mwangaza wa angalau 160 cd/m², na kutoa mwonekano wazi na wenye kung'aa hata katika mazingira yenye mwangaza mzuri.
Uwiano Bora wa Tofauti: Hufikia uwiano wa kuvutia wa utofautishaji katika hali ya chumba chenye giza, na kutoa rangi nyeusi na mwangaza mkali kwa kina cha picha kilichoboreshwa.
Muda wa Kujibu Haraka: Hujivunia kasi ya mwitikio wa haraka sana ya chini ya sekunde 2, huondoa ukungu wa mwendo na kuhakikisha utendaji mzuri katika taswira zinazobadilika.
Kiwango Kipana cha Joto la Uendeshaji: Hufanya kazi kwa uaminifu katika wigo mpana wa halijoto, na kuifanya ifae kwa hali mbalimbali za mazingira.
Utendaji Bora wa Nishati: Hutumia nguvu kidogo sana ikilinganishwa na skrini za kawaida, na hivyo kuchangia muda mrefu wa matumizi ya betri katika vifaa vinavyobebeka na kupunguza matumizi ya nishati.