| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.71 |
| Pikseli | Nukta 128×32 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 42.218×10.538 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 50.5×15.75×2.0 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 80 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | SPI sambamba/I²C/waya 4 |
| Wajibu | 1/64 |
| Nambari ya Siri | 18 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1312 |
| Volti | 1.65-3.5 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X171-2832ASWWG03-C18 ni moduli ya onyesho la COG OLED. Ikiwa na ukubwa wa AA wa 42.218×10.538mm na muhtasari mwembamba sana wa 50.5×15.75×2.0mm, Moduli ya Onyesho la OLED inatoa muundo mdogo na maridadi unaounganishwa vizuri katika kifaa chochote cha kielektroniki.
Mwangaza wa hali ya juu wa moduli hii wa cd/m² 100 huhakikisha taswira angavu na wazi hata katika mazingira yenye mwangaza mzuri.
Chaguo zake za kiolesura chenye matumizi mengi ni pamoja na sambamba, I²C, na SPI ya waya 4, na kutoa uwezekano wa ujumuishaji unaonyumbulika ili kukidhi mahitaji mbalimbali ya programu.
Onyesho hili la OLED limejengewa ndani na kiendeshi cha SSD1315 IC SSD1312 IC, Moduli ya Onyesho la OLED inahakikisha utendaji na uaminifu wa kipekee.
Kiendeshi cha IC huhakikisha uwasilishaji wa data wa haraka na sahihi, na kuwezesha mwingiliano wa watumiaji usio na mshono.
Iwe ni kwa vifaa vya michezo vinavyovaliwa, vifaa vya afya, au mifumo ya utengenezaji yenye akili, Moduli yetu ya Onyesho la OLED ndiyo chaguo bora la kuboresha uzoefu wa mtumiaji na kuonyesha uwezo halisi wa bidhaa yako.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 100 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.