| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.89 |
| Pikseli | Nukta 167×42 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 71.446×13.98 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 75.44×24.4×2.03 mm |
| Rangi | Nyeupe |
| Mwangaza | 80 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa nje |
| Kiolesura | 68XX/80XX yenye biti 8, SPI yenye waya 4 |
| Wajibu | 1/42 |
| Nambari ya Siri | 24 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1322 |
| Volti | 1.65-3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +85 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
N289-6742ASWAG01-C24 ni onyesho la OLED la COG Graphic OLED la inchi 2.89, lililotengenezwa kwa ubora wa pikseli 167×42.
Moduli hii ya onyesho la OLED ina kipimo cha muhtasari cha 75.44×24.4×2.03 mm na ukubwa wa AA 71.446×13.98 mm; Moduli hii imejengewa ndani na kidhibiti cha SSD1322 IC; inaweza kuungwa mkono sambamba, SPI ya mistari 4, na violesura vya I²C; volteji ya usambazaji wa mantiki ni 3.0V (thamani ya kawaida), 1/42 ya wajibu wa kuendesha.
N289-6742ASWAG01-C24 ni onyesho la OLED la muundo wa COG, moduli hii ya OLED inafaa kwa matumizi mahiri ya nyumbani, vifaa vya mkononi, vifaa vya teknolojia ya akili, magari, Vifaa vya Ufundi, vifaa vya matibabu, n.k.
Moduli ya OLED inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +85℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
Kwa ujumla, paneli ya N289-6742ASWAG01-C24 OLED ni kibadilishaji cha mchezo kinachopeleka uzoefu wa onyesho kwenye kiwango kipya kabisa.
Kwa ukubwa wake mdogo, ubora wa juu, na mwangaza wa kipekee, paneli hii ya OLED inafaa kwa matumizi mbalimbali, ikiwa ni pamoja na simu mahiri, kompyuta kibao, kamera za dijitali, na zaidi.
Wasifu wake mwembamba na chaguo za muunganisho wa hali ya juu huifanya iwe bora kwa wabunifu na watengenezaji wanaotafuta kuunda vifaa vya kisasa na vya ubunifu.
Boresha taswira zako na ufanye maudhui yako yawe hai kwa kutumia paneli ya N289-6742ASWAG01-C24 OLED.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 90 cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 2000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS);
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.