| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.12 |
| Pikseli | Nukta 50×160 |
| Tazama Mwelekeo | ALL REEW |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 8.49×27.17 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 10.8×32.18×2.11 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI ya Mstari 4 |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | GC9D01 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED NYEUPE 1 |
| Volti | 2.5~3.3 V |
| Uzito | 1.1 |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +60 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
Hapa kuna toleo lililoboreshwa la maelezo ya kiufundi:
N112-0516KTBIG41-H13 ni moduli ndogo ya IPS TFT-LCD ya inchi 1.12 yenye ubora wa pikseli 50×160. Imeundwa kwa matumizi mbalimbali, inasaidia itifaki nyingi za kiolesura ikiwa ni pamoja na violesura vya SPI, MCU, na RGB, na kuhakikisha muunganisho unaoweza kubadilika katika mifumo mbalimbali ya kielektroniki. Kwa mwangaza wa juu wa 350 cd/m², onyesho hudumisha mwonekano bora hata chini ya hali kali ya mwangaza wa mazingira.
Vipimo muhimu ni pamoja na:
- Kiendeshi cha hali ya juu cha GC9D01 IC kwa utendaji bora
- Pembe pana za kutazama (70° L/R/U/D) zinazowezeshwa na teknolojia ya IPS
- Uwiano ulioboreshwa wa utofautishaji wa 1000:1
- Uwiano wa kipengele wa 3:4 (usanidi wa kawaida)
- Kiwango cha volteji ya usambazaji wa analogi: 2.5V-3.3V (nominella 2.8V)
Paneli ya IPS hutoa uundaji bora wa rangi kwa kueneza asilia na wigo mpana wa kromatic. Imeundwa kwa ajili ya uimara, moduli hii inafanya kazi ndani ya kiwango cha joto cha -20℃ hadi +60℃ na inaweza kuhimili hali ya uhifadhi kutoka -30℃ hadi +80℃.
Vipengele vinavyojulikana:
- Ubora wa picha halisi na rangi pana
- Ustahimilivu thabiti wa mazingira
- Muundo unaotumia nishati kwa ufanisi na mahitaji ya chini ya volteji
- Utendaji thabiti katika tofauti za halijoto
Mchanganyiko huu wa vipimo vya kiufundi hufanya N112-0516KTBIG41-H13 inafaa sana kwa matumizi yanayohitaji utendaji wa kuaminika katika hali ngumu, ikiwa ni pamoja na vidhibiti vya viwandani, vifaa vinavyobebeka, na vifaa vya nje.