| Aina ya Onyesho | OLED |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.77 |
| Pikseli | Nukta 64×128 |
| Hali ya Onyesho | Matrix Tulivu |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 9.26×17.26 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 12.13×23.6×1.22 mm |
| Rangi | Monokromu (Nyeupe) |
| Mwangaza | 180 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Mbinu ya Kuendesha Gari | Ugavi wa ndani |
| Kiolesura | SPI ya waya 4 |
| Wajibu | 1/128 |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | SSD1312 |
| Volti | 1.65-3.5 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -40 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -40 ~ +85°C |
X087-2832TSWIG02-H14 ni moduli ya onyesho la OLED la Graphic passive matrix ya inchi 0.87 ambayo imetengenezwa kwa nukta 128x32.
Onyesho hili la inchi 0.87 lina muhtasari wa moduli wa 28.54×8.58×1.2 mm na ukubwa wa Eneo Amilifu 22.38×5.58 mm.
Moduli imejengewa ndani na SSD1312 IC, inasaidia kiolesura cha I²C, usambazaji wa umeme wa 3V.
Moduli hii ni onyesho la OLED la muundo wa COG ambalo halihitaji mwanga wa nyuma (unaojitoa); ni nyepesi na matumizi yake ya chini ya nguvu.
Volti ya usambazaji kwa mantiki ni 2.8V (VDD), na volti ya usambazaji kwa onyesho ni 9V (VCC). Mkondo wenye onyesho la ubao wa kukagua 50% ni 9V (kwa rangi nyeupe), 1/32 ya wajibu wa kuendesha.
Onyesho hili dogo la OLED la inchi 0.87 linafaa kwa vifaa vinavyoweza kuvaliwa, sigara ya kielektroniki, kifaa cha utunzaji binafsi, vifaa vinavyobebeka, kalamu ya kurekodi sauti, vifaa vya afya, n.k. Moduli ya X087-2832TSWIG02-H14 inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -40℃ hadi +70℃; halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -40℃ hadi +85℃.
Chagua paneli ya X087-2832TSWIG02-H14 OLED na upate uzoefu wa mustakabali wa teknolojia ya onyesho. Kipengele chake kidogo cha umbo, ubora wa hali ya juu, mwangaza bora na chaguo za kiolesura zinazoweza kutumika kwa urahisi huifanya iwe bora kwa mradi wowote. Boresha uzoefu wa kuona wa bidhaa zako na uwashirikishe hadhira yako na paneli ya X087-2832TSWIG02-H14OLED.
1. Nyembamba–Hakuna haja ya mwanga wa nyuma, kujitoa mhanga;
2. Pembe pana ya kutazama: Kiwango cha bure;
3. Mwangaza wa Juu: 120 (Kiwango cha Chini)cd/m²;
4. Uwiano wa utofautishaji wa hali ya juu (Chumba Cheusi): 10000:1;
5. Kasi ya juu ya mwitikio(<2μS));
6. Joto la Uendeshaji Pana;
7. Matumizi ya chini ya nguvu.
Moduli ya OLED ya matrix ya nukta 128×32 ya inchi 0.87 hufafanua upya suluhisho ndogo za kuona, na kutoa utendaji wa kipekee katika kipengele chembamba sana cha umbo kinachofaa kwa matumizi yenye nafasi finyu.
Utendaji wa Kuonekana Usiolingana
• Ubora wa fuwele wa 128×32 wenye mwangaza wa 300cd/m²
• Viwango vyeusi halisi vyenye uwiano usio na kikomo wa utofautishaji (1,000,000:1)
• Muda wa majibu wa haraka sana wa 0.1ms huondoa ukungu wa mwendo
• Pembe ya kutazama yenye upana wa 178° yenye usahihi wa rangi unaolingana
Imeundwa kwa ajili ya Matumizi Mengi
• Vipimo vidogo sana (22.0×9.5×2.5mm) vyenye ukingo wa 0.5mm
• Matumizi ya nguvu ya chini sana (kawaida ya 0.05W) huongeza muda wa matumizi ya betri
• -40°C hadi +85°C kiwango cha halijoto ya uendeshaji
• Upinzani wa mshtuko/mtetemo unaoendana na MIL-STD-810G
Vipengele vya Ujumuishaji Mahiri
• Kiolesura cha hali mbili: SPI (10MHz) / I2C (400kHz)
• Kidhibiti cha SSD1306 kilicho ndani ya bodi chenye bafa ya fremu ya 128KB
• Utangamano wa programu-jalizi na ucheze na Arduino/Raspberry Pi
• Usaidizi kamili wa msanidi programu ikiwa ni pamoja na:
- Nyaraka za API zenye kina
- Mfano wa msimbo kwa majukwaa makubwa
- Miradi ya usanifu wa marejeleo
Suluhisho za Maombi
✓ Teknolojia inayoweza kuvaliwa: Saa mahiri, vifuatiliaji vya siha
✓ Vifaa vya kimatibabu: Vichunguzi vinavyobebeka, vifaa vya uchunguzi
✓ HMI ya Viwanda: Paneli za udhibiti, vifaa vya kupimia
✓ IoT ya Watumiaji: Vidhibiti mahiri vya nyumba, michezo midogo
Inapatikana Sasa kwa Usaidizi Kamili wa Kiufundi
Wasiliana na timu yetu ya mauzo kwa:
• Chaguo maalum za usanidi
• Bei ya ujazo
• Vifaa vya tathmini