| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.46 |
| Pikseli | Nukta 80×160 |
| Tazama Mwelekeo | Mapitio YOTE |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 16.18×32.35 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 18.08×36.52×2.1 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65 K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI ya Mstari 4 |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | GC9107 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED NYEUPE 3 |
| Volti | -0.3~4.6 V |
| Uzito | 1.1 |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N146-0816KTBPG41-H13 ni moduli ya IPS TFT-LCD ya inchi 1.46 yenye ubora wa pikseli 80x160. Kwa kutumia teknolojia ya IPS (In-Plane Switching) yenye pembe pana ya kutazama, inatoa ubora wa picha unaolingana katika pembe za kutazama za digrii 80 (kushoto/kulia/juu/chini), ikitoa rangi angavu, zilizojaa, na za asili.
Onyesho hili linaunga mkono violesura vingi (SPI, MCU, RGB) kwa ajili ya ujumuishaji unaonyumbulika. Kwa kiwango cha juu cha mwangaza cha 350 cd/m², huhakikisha mwonekano bora hata chini ya mwangaza mkali wa mazingira. Utendaji unaendeshwa na kiendeshi cha hali ya juu cha **GC9107 IC**, na kuhakikisha uendeshaji laini na mzuri.
Vipimo Muhimu:
Uwiano wa Tofauti: 800:1
Uwiano wa Kipengele: 3:4 (Kawaida)
Volti ya Ugavi wa Analogi: -0.3V hadi 4.6V (Kawaida ya 2.8V)
Joto la Uendeshaji: -20°C hadi +70°C
Halijoto ya Hifadhi: -30°C hadi +80°C