| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.00 |
| Pikseli | Nukta 240×320 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 30.6×40.82 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 34.6×47.8×2.05 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 262K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI / MCU/RGB |
| Nambari ya Siri | 22 |
| Kiendeshi cha IC | ST7789 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 3 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.4~3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N200-2432KHWIG07-C22 ni IPS TFT-LCD ya inchi 2 yenye ubora wa pikseli 240x320. Inasaidia violesura mbalimbali kama vile SPI, MCU na RGB, na kutoa urahisi wa ujumuishaji usio na mshono katika mradi wowote. Mwangaza wa onyesho wa 350 cd/m² huhakikisha taswira wazi na angavu hata katika hali ya mwanga mkali. Kifuatiliaji hutumia kiendeshi cha hali ya juu cha ST7789 IC ili kuhakikisha utendaji laini na mzuri.
N200-2432KHWIG07-C22 inatumia teknolojia ya IPS (In plane Switching) yenye pembe pana. Kiwango cha kutazama kiko kushoto: 80/kulia: 80/juu: 80/chini: digrii 80. uwiano tofauti wa 1500:1, na uwiano wa kipengele wa 3:4 (thamani ya kawaida). Volti ya usambazaji kwa analogi ni kutoka 2.4V hadi 3.3V (thamani ya kawaida ni 2.8V). Paneli ya IPS ina aina mbalimbali za pembe za kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu ambazo zimejaa na za asili. Moduli hii ya TFT-LCD inaweza kufanya kazi chini ya halijoto kuanzia -20℃ hadi +70℃, na halijoto yake ya kuhifadhi ni kuanzia -30℃ hadi +80℃.
Kampuni ya New Vision Technology Co., Ltd. ina makao yake makuu mjini Shenzhen na imekuwa ikiwahudumia wateja kwa miaka 15 kwa uwezo wake mkubwa wa utafiti na maendeleo. Tumejitolea kutoa huduma za kuonyesha na kiufundi zenye ubora wa hali ya juu kwa wateja kote ulimwenguni. Bidhaa zetu, kama vile N200-2432KHWIG07-C22, zinajulikana kwa uaminifu, uthabiti, na ufanisi wake.