| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.87 |
| Pikseli | Nukta 50 x 120 |
| Tazama Mwelekeo | MAPITIO YOTE |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 8.49 x 20.37mm |
| Ukubwa wa Paneli | 10.8 x 25.38 x 2.13mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI ya Mstari 4 |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | GC9D01 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 1 Nyeupe |
| Volti | 2.5~3.3 V |
| Uzito | 1.1 |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +60 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N087-0512KTBIG41-H13 ni IPS TFT-LCD ya inchi 0.87 yenye ubora wa pikseli 50x120. Inasaidia violesura mbalimbali kama vile SPI, na kutoa urahisi wa kuunganishwa bila mshono katika mradi wowote. Mwangaza wa onyesho wa cd/m² 350 huhakikisha taswira wazi na angavu hata katika hali ya mwanga mkali. Kifuatiliaji hutumia kiendeshi cha hali ya juu cha GC9D01 IC ili kuhakikisha utendaji laini na mzuri.
N087-0512KTBIG41-H13 inatumia teknolojia ya IPS (In plane Switching) yenye pembe pana. Kiwango cha kutazama kiko kushoto: 70/kulia: 70/juu: 70/chini: digrii 70. uwiano tofauti wa 1000:1, na uwiano wa kipengele wa 3:4 (thamani ya kawaida). Volti ya usambazaji kwa analogi ni kutoka 2.5V hadi 3.3V (thamani ya kawaida ni 2.8V). Paneli ya IPS ina aina mbalimbali za pembe za kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu ambazo zimejaa na za asili. Moduli hii ya TFT-LCD inaweza kufanya kazi chini ya halijoto kuanzia -20℃ hadi +60℃, na halijoto yake ya kuhifadhi ni kuanzia -30℃ hadi +80℃.