| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Bjina la randi | WISEVISION |
| Sukubwa | 0Inchi .85 |
| Pikseli | Nukta 128×128 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (A).A) | 15.2064x 15.2064 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 17.58 x 20.82 x 1.5 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 300 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI / MCU |
| Nambari ya Siri | 12 |
| Kiendeshi cha IC | GC9107 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | 1LED ya Chipu-nyeupe |
| Volti | 2.4~3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N085-1212TBWIG42-H12 ni moduli ndogo ya kuonyesha TFT-LCD ya IPS yenye pembe pana ya inchi 0.85. Paneli hii ndogo ya TFT-LCD ina ubora wa pikseli 128x128, IC ya kidhibiti cha GC9107 iliyojengewa ndani, inasaidia kiolesura cha SPI cha waya 4, kiwango cha volteji ya usambazaji (VDD) cha 2.4V~3.3V, mwangaza wa moduli wa cd/m² 300, na utofautishaji wa 1200.
Moduli hii iko katika hali ya skrini ya moja kwa moja, na paneli inatumia teknolojia ya IPS (In plane Switching) yenye pembe pana. Kiwango cha kutazama kiko kushoto: 80/kulia: 80/juu: 80/chini: digrii 80. Paneli ya IPS ina pembe mbalimbali za kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu ambazo zimejaa na za asili. Inafaa sana kwa matumizi kama vile vifaa vinavyovaliwa na vifaa vya matibabu. Halijoto ya uendeshaji ya moduli hii ni -20 ℃ hadi 70 ℃, na halijoto ya kuhifadhi ni -30 ℃ hadi 80 ℃.
N085-1212TBWIG42-H12 ina vifaa vya kiendeshi cha GC9107 cha hali ya juu, kuhakikisha utendaji mzuri na unaoitikia. Hii inahakikisha maudhui yako yanawasilishwa bila dosari yoyote bila kuchelewa au upotoshaji. Iwe unacheza video ya ubora wa juu au unaonyesha michoro ya kina, moduli hii ya onyesho la TFT inaweza kuishughulikia kwa urahisi.