| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 0.96 |
| Pikseli | Nukta 80×160 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 10.8×21.7 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 13.5×27.95×1.5 mm |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 400(Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI / MCU |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | ST7735S |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 1 NYEUPE-CHIP |
| Volti | -0.3~4.6 V |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N096-1608TBBIG11-H13 ni moduli ndogo ya onyesho la TFT LCD ya IPS ya inchi 0.96 ambayo itabadilisha uzoefu wako wa kuona. Moduli ya onyesho la TFT ina ubora wa pikseli 80 x 160 na imeundwa kutoa picha wazi na angavu za kuvutia.
Moduli ya onyesho imejengewa ndani ikiwa na kidhibiti cha ST7735S IC na inasaidia kiolesura cha SPI cha waya 4 ili kuhakikisha mawasiliano bila mshono na ufanisi kati ya onyesho na kifaa. Kiwango cha volteji pana ya usambazaji (VDD) cha 2.5V hadi 3.3V huifanya iendane na mifumo mbalimbali ya kielektroniki, na kutoa urahisi wa matumizi.
Mojawapo ya sifa kuu za onyesho hili la TFT LCD la inchi 0.96 ni paneli yake ya IPS (In-Plane Switching) iliyojengewa ndani. Teknolojia hii inatoa pembe pana ya kutazama ya kushoto: 80 / kulia: 80 / juu: 80 / chini: digrii 80 (kawaida), ikiruhusu watumiaji kufurahia taswira wazi na zenye mwanga kutoka pembe zote. Iwe unatazama video, unatazama picha au unacheza michezo, onyesho hilo huhakikisha uzoefu bora wa kuona.
Ikiwa na mwangaza wa moduli wa cd 400/m² na uwiano wa utofautishaji wa 800, moduli hii ya onyesho la TFT LCD hutoa rangi tajiri na zinazobadilika ili kuhuisha maudhui yako. Iwe unaitumia kwa matumizi ya viwandani, vifaa vya elektroniki vya watumiaji au vifaa vya kuvaliwa, onyesho hili linahakikisha ubora bora wa picha.
N096-1608TBBIG11-H13 inafaa sana kwa matumizi kama vile vifaa vinavyoweza kuvaliwa, vifaa vya matibabu, E-Sigara. Halijoto ya uendeshaji ya moduli hii ni -20 ℃ hadi 70 ℃, na halijoto ya kuhifadhi ni -30 ℃ hadi 80 ℃.