| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 3.95 |
| Pikseli | Nukta 480×480 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 36.72×48.96 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 40.44×57×2 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 262K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI / MCU/RGB |
| Nambari ya Siri | 15 |
| Kiendeshi cha IC | ST7701S |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 8 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.5~3.3 V |
| Uzito | 1.2 g |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
TFT040B039 ni moduli ya IPS TFT-LCD ya mraba ya inchi 3.95 iliyo na pikseli 480 x 480.
Moduli hii inasaidia kiolesura cha RGB na hutumia paneli ya IPS, huku kushoto: 80/kulia: 80/juu: 80/chini: digrii 80 (thamani ya kawaida) pembe pana ya kutazama, tofauti 1000:1 (thamani ya kawaida), mwangaza 350 cd/m² (thamani ya kawaida), paneli ya kioo angavu, uwiano wa kipengele 1:1.
Moduli ya TFT040B039 imejengewa ndani na kidhibiti cha ST7701S IC, na kiwango cha volteji ya usambazaji wa umeme wa kiolesura ni 2.5V ~ 3.3V, na thamani ya kawaida ya 2.8V.
Mfano wa TFT040B039 una kiwango cha halijoto kinachofanya kazi cha -20 ℃ hadi +70 ℃; Kiwango cha halijoto ya kuhifadhi ni -30 ℃ ~ +80 ℃.
Inafaa sana kwa matumizi kama vile vifaa vya matibabu, vifaa vya mkononi, na mfumo wa ufuatiliaji wa usalama.