| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.08 |
| Pikseli | Nukta 128×220 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 13.82×23.76 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 16.12×29.76×1.52 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 300 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI / MCU |
| Nambari ya Siri | 13 |
| Kiendeshi cha IC | GC9A01 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 1 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.5~3.3 V |
| Uzito | 1.2 g |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N108-1222TBBIG15-H13 ni moduli ndogo ya kuonyesha TFT-LCD ya IPS yenye pembe pana ya inchi 1.08. Paneli hii ndogo ya TFT-LCD ina ubora wa pikseli 128×220, kidhibiti cha GC9A01 kilichojengewa ndani, inasaidia kiolesura cha SPI cha waya 4, kiwango cha volteji ya usambazaji (VDD) cha 2.5V~3.3V, mwangaza wa moduli ya 300 cd/m², na utofautishaji wa 800.
Mojawapo ya sifa kuu za onyesho hili la TFT LCD la inchi 1.08 ni paneli yake ya IPS (In-Plane Switching) iliyojengewa ndani. Teknolojia hii inatoa pembe pana ya kutazama ya kushoto: 80 / kulia: 80 / juu: 80 / chini: digrii 80 (kawaida), ikiruhusu watumiaji kufurahia taswira wazi na zenye mwanga kutoka pembe zote. Iwe unatazama video, unatazama picha au unacheza michezo, onyesho hilo huhakikisha uzoefu bora wa kuona.
N108-1222TBBIG15-H13 inafaa sana kwa matumizi kama vile vifaa vinavyoweza kuvaliwa, bidhaa nyeupe, mifumo ya video, vifaa vya matibabu, kufuli mahiri. Halijoto ya uendeshaji ya moduli hii ni -20 ℃ hadi 70 ℃, na halijoto ya kuhifadhi ni -30 ℃ hadi 80 ℃.