| Aina ya Onyesho | IPS TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.45 |
| Pikseli | 172RGB*378 |
| Tazama Mwelekeo | 12:00 |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 25.8(N) x 56.7(V) mm |
| Ukubwa wa Paneli | 28(N) x 61.35(V) x2.5(D) mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | Nyeupe |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI ya Mstari 4 |
| Nambari ya Siri | 16 |
| Kiendeshi cha IC | ST77925 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED NYEUPE 4 |
| Volti | 2.5~3.3 V |
| Uzito | 1.1g |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N245-1737KTWPG01-C16 ni TFT-LCD ya inchi 2.45 yenye ubora wa pikseli 172RGB*378. Inasaidia violesura mbalimbali kama vile 4 Line SPI, na kutoa urahisi wa ujumuishaji usio na mshono katika mradi wowote. Mwangaza wa onyesho wa 350cd/m² huhakikisha taswira wazi na angavu hata katika hali ya mwanga mkali. Kifuatiliaji hutumia kiendeshi cha hali ya juu IC ili kuhakikisha utendaji laini na mzuri.
N245-1737KTWPG01-C16 hutumia teknolojia ya pembe pana (In plane Switching). Kiwango cha kutazama kiko kushoto: 25/kulia: 25/juu: 25/chini:25digrii. uwiano tofauti wa 1000:1, na uwiano wa kipengele wa 3:4 (thamani ya kawaida). Volti ya usambazaji kwa analogi ni kuanzia 2.5V hadi 3.3V (thamani ya kawaida ni 2.8V). Paneli ya IPS ina pembe mbalimbali za kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu ambazo zimejaa na za asili. Moduli hii ya TFT-LCD inaweza kufanya kazi chini ya halijoto kuanzia -20℃ hadi +70℃, na halijoto zake za kuhifadhia ni kuanzia -30℃ hadi +80℃.
Kampuni ya New Vision Technology Co., Ltd. ina makao yake makuu mjini Shenzhen na imekuwa ikiwahudumia wateja kwa miaka 15 kwa uwezo wake mkubwa wa utafiti na maendeleo. Tumejitolea kutoa huduma za kuonyesha na kiufundi zenye ubora wa hali ya juu kwa wateja kote ulimwenguni. Bidhaa zetu, kama vile N245-1737KTWPG01-C16, zinajulikana kwa uaminifu, uthabiti, na ufanisi wake.
Onyesho mbalimbali: Ikiwa ni pamoja na Monochrome OLED, TFT, CTP;
Suluhisho za kuonyesha: Ikiwa ni pamoja na vifaa vya kutengeneza, FPC iliyobinafsishwa, taa ya nyuma na ukubwa; Usaidizi wa kiufundi na usanifu ndani
Uelewa wa kina na wa kina wa matumizi ya mwisho;
Uchambuzi wa faida ya gharama na utendaji wa aina mbalimbali za maonyesho;
Maelezo na ushirikiano na wateja ili kuamua teknolojia inayofaa zaidi ya kuonyesha;
Kufanya kazi katika maboresho endelevu katika teknolojia za michakato, ubora wa bidhaa, kuokoa gharama, ratiba ya uwasilishaji, na kadhalika.
Swali: 1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli?
J: Ndiyo, tunakaribisha agizo la sampuli ili kujaribu na kuangalia ubora.
Swali: 2. Ni muda gani wa kuwasilisha sampuli?
A: Sampuli ya sasa inahitaji siku 1-3, sampuli iliyobinafsishwa inahitaji siku 15-20.
Swali: 3. Je, una kikomo chochote cha MOQ?
A: MOQ yetu ni 1PCS.
Swali: 4. Dhamana ni ya muda gani?
A: Miezi 12.
Swali: 5. Ni sampuli gani ya haraka ambayo mara nyingi hutumia kutuma sampuli?
J: Kwa kawaida tunasafirisha sampuli kwa DHL, UPS, FedEx au SF. Kwa kawaida huchukua siku 5-7 kufika.
Swali: 6. Je, muda wako wa malipo unaokubalika ni upi?
A: Muda wetu wa malipo kwa kawaida ni T/T. Nyingine zinaweza kujadiliwa.