| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 2.76 |
| Pikseli | Nukta 480×480 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 70.13×70.13 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 73.03 ×76.48 ×2.35 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 262K |
| Mwangaza | 450 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | MIPI |
| Nambari ya Siri | 15 |
| Kiendeshi cha IC | ST7701S |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 4 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 3.0~3.6 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
TFT276B009 ni skrini ya duara ya IPS TFT-LCD yenye onyesho la kipenyo cha inchi 2.76 lenye ubora wa pikseli 480x480. Onyesho hili la duara la TFT lina paneli ya IPS TFT-LCD iliyojengwa kwa kiendeshi cha ST7701S IC ambacho kinaweza kuwasiliana kupitia kiolesura cha MIPI.
TFT276B009 imetumika kama paneli ya IPS (In plane Switching), ambayo ina faida ya utofautishaji wa hali ya juu, mandharinyuma nyeusi halisi wakati onyesho au pikseli imezimwa na pembe pana ya kutazama ya Kushoto:85 / Kulia:85 / Juu:85 / Chini: digrii 85 (kawaida), uwiano wa utofautishaji 1,200:1 (thamani ya kawaida), mwangaza 450 cd/m² (thamani ya kawaida).
Volti ya usambazaji wa umeme ya LCM ni kuanzia 3.0V hadi 3.6V, thamani ya kawaida ya 3.3V. Moduli ya onyesho inafaa kwa vifaa vidogo, vifaa vinavyoweza kuvaliwa, bidhaa za kiotomatiki za nyumbani, bidhaa nyeupe, mifumo ya video, n.k. Inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -20℃ hadi + 70℃ na halijoto ya kuhifadhi kuanzia -30℃ hadi + 80℃.
TFT276B009 haina paneli ya mguso, na kusababisha muundo safi na mdogo zaidi. Kipengele hiki kinaifanya iweze kufaa zaidi kwa programu ambazo hazihitaji utendakazi wa mguso huku zikihakikisha hali ya onyesho la ubora wa juu.
Tunakuletea skrini ya moduli ya onyesho la LCD ya TFT yenye ukubwa mdogo wa inchi 2.76 yenye ukubwa wa duara na nukta 480×480, ambayo ni suluhisho bora kwa mahitaji yako yote ya onyesho. Kwa ukubwa wake mdogo na onyesho la ubora wa juu, moduli hutoa uzoefu bora wa kutazama kwa matumizi mbalimbali.
Skrini hii ya moduli ya onyesho la TFT LCD ina muundo wa duara wenye kipenyo cha inchi 2.76, na kuifanya iwe bora kwa vifaa vyenye nafasi ndogo. Licha ya ukubwa wake mdogo, inajivunia onyesho la ubora wa juu la nukta 480×480, na kuhakikisha picha wazi na kali. Iwe unabuni saa mahiri, kifaa mahiri cha nyumbani, au bidhaa nyingine yoyote ndogo ya kielektroniki, moduli hii itafaa kikamilifu katika muundo wako huku ikitoa utendaji mzuri wa kuona.
Moduli hii inatumia teknolojia ya hali ya juu ya TFT LCD ili kuhakikisha rangi angavu, utofautishaji mkali na pembe bora za kutazama. Iwe uko ndani au nje, onyesho linabaki kuonekana wazi, kuhakikisha uzoefu laini wa mtumiaji katika mazingira yoyote. Moduli pia hujumuisha utendaji kazi wa mguso unaoweza kufikiwa, na kuruhusu watumiaji kuingiliana kwa urahisi na onyesho.
Moduli hii haitoi tu utendaji bora wa kuona, pia ina matumizi mengi na ni rahisi kuunganishwa katika mfumo wowote. Ina muundo rahisi wa kuziba na kucheza ambao unafaa kwa watengenezaji wenye uzoefu na wanaoanza. Moduli hii inaendana na aina mbalimbali za vidhibiti vidogo na inaweza kuunganishwa bila shida katika usanifu wako wa mfumo uliopo.
Kwa kuongezea, skrini ya moduli ya onyesho la LCD ya TFT yenye ukubwa mdogo wa inchi 2.76 ina uimara na uaminifu bora. Inaweza kuhimili hali ngumu za uendeshaji na kutoa maisha marefu ya huduma, kuhakikisha bidhaa yako inabaki kufanya kazi na kuvutia macho kwa muda mrefu zaidi.
Kwa muhtasari, skrini ya moduli ya onyesho la LCD ya TFT yenye ukubwa mdogo wa inchi 2.76 ni chaguo bora kwa vifaa vidogo vya kielektroniki vinavyohitaji onyesho la ubora wa juu. Ukubwa wake mdogo, teknolojia ya hali ya juu, matumizi mengi na uimara huifanya kuwa Chaguo bora kwa wabunifu na watengenezaji. Boresha uzoefu wa kuona wa bidhaa yako kwa kutumia moduli hii maalum.