| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.47 |
| Pikseli | Nukta 172×320 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 17.65 x 32.83 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 19.75 x 36.86 x 1.56 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65 K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | QSP/MCU |
| Nambari ya Siri | 8 |
| Kiendeshi cha IC | GC9307 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED NYEUPE 3 |
| Volti | -0.3~4.6 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N147-1732THWIG49-C08 ni IPS TFT-LCD ya inchi 1.47 yenye ubora wa pikseli 172*320. Inasaidia violesura mbalimbali kama vile SPI, na kutoa urahisi wa kuunganishwa bila mshono katika mradi wowote. Mwangaza wa onyesho wa cd/m² 350 huhakikisha taswira wazi na angavu hata katika hali ya mwanga mkali. Kifuatiliaji hutumia kiendeshi cha hali ya juu cha GC9307 IC ili kuhakikisha utendaji laini na mzuri.
N147-1732THWIG49-C08 inatumia teknolojia ya IPS (In plane Switching) yenye pembe pana. Kiwango cha kutazama kiko kushoto: 80/kulia: 80/juu: 80/chini: digrii 80. uwiano tofauti wa 1500:1, na uwiano wa kipengele wa 3:4 (thamani ya kawaida). Volti ya usambazaji kwa analogi ni kutoka -0.3V hadi 4.6V (thamani ya kawaida ni 2.8V). Paneli ya IPS ina aina mbalimbali za pembe za kutazama, rangi angavu, na picha za ubora wa juu ambazo zimejaa na za asili. Moduli hii ya TFT-LCD inaweza kufanya kazi chini ya halijoto kuanzia -20℃ hadi +70℃, na halijoto yake ya kuhifadhi ni kuanzia -30℃ hadi +80℃.