| Aina ya Onyesho | IPS-TFT-LCD |
| Jina la chapa | WISEVISION |
| Ukubwa | Inchi 1.33 |
| Pikseli | Nukta 240×240 |
| Tazama Mwelekeo | IPS/Bila Malipo |
| Eneo Linalofanya Kazi (AA) | 23.4×23.4 mm |
| Ukubwa wa Paneli | 26.16×29.22×1.5 mm |
| Mpangilio wa rangi | Mstari wima wa RGB |
| Rangi | 65K |
| Mwangaza | 350 (Kiwango cha chini)cd/m² |
| Kiolesura | SPI / MCU |
| Nambari ya Siri | 12 |
| Kiendeshi cha IC | ST7789V3 |
| Aina ya Taa ya Nyuma | LED 2 NYEUPE-CHIP |
| Volti | 2.4~3.3 V |
| Uzito | Kifua Kikuu |
| Joto la Uendeshaji | -20 ~ +70 °C |
| Halijoto ya Hifadhi | -30 ~ +80°C |
N133-2424TBBIG26-H12 ni Moduli ya TFT-LCD yenye skrini ya mraba ya mlalo ya inchi 1.33 na azimio la pikseli 240x240.
Skrini hii ya LCD ya mraba hutumia paneli ya IPS, ambayo ina faida za utofautishaji wa hali ya juu, mandharinyuma nyeusi kamili wakati onyesho au pikseli imezimwa, na pembe pana za kutazama za Kushoto:80 / Kulia:80 / Juu:80 / Chini: Digrii 80 (kawaida), uwiano wa utofautishaji wa 800:1 (thamani ya kawaida), mwangaza wa cd/m² 350 (thamani ya kawaida), na uso wa glasi usio na mwangaza.
Moduli imejengewa ndani ikiwa na kiendeshi cha ST7789V3 IC ambacho kinaweza kutumika kupitia violesura vya SPI.
Volti ya usambazaji wa umeme ya LCM ni kuanzia 2.4V hadi 3.3V, thamani ya kawaida ya 2.8V. Moduli ya onyesho inafaa kwa vifaa vidogo, vifaa vinavyoweza kuvaliwa, bidhaa za kiotomatiki za nyumbani, bidhaa nyeupe, mifumo ya video, vifaa vya matibabu, n.k.
Inaweza kufanya kazi katika halijoto kuanzia -20℃ hadi + 70℃ na halijoto ya kuhifadhi kuanzia -30℃ hadi + 80℃.
①Uelewa wa kina na wa kina wa matumizi ya mwisho;
②Uchambuzi wa faida ya gharama na utendaji wa aina mbalimbali za maonyesho;
③Maelezo na ushirikiano na wateja ili kuamua teknolojia inayofaa zaidi ya kuonyesha;
④Kufanya kazi katika maboresho endelevu katika teknolojia za michakato, ubora wa bidhaa, kuokoa gharama, ratiba ya uwasilishaji, na kadhalika.